Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

gari gani....

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by rebeca, Jan 13, 2012.

  1. r

    rebeca Senior Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani inafaa kufanyia kazi za taxi...nipeni specification na bei zake second hand,
    pili kwa sasa bongo wanakubali skrepa au ni uzushi tu kuna gari nimeiona nzuri ya mwaka 98...lol

    Thanks.
     
Loading...