Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gari dogo - Suzuki Kei inauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Landed Property, May 8, 2012.

  1. L

    Landed Property Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wasalaam,
    Linauzwa gari dogo aina ya Suzuki Kei lenye sifa zifuatazo;

    1. Limeingia Tanzania Miezi 6 iliyopita
    2. Milango mitano (5 doors)
    3. Rangi ya fedha (Silver colour)
    4. Automatic transmission (4 gear)
    5. 660cc (Ukubwa wa injini)
    6. Petrol (Matumizi ya mafuta ni kidogo sana ukilinganisha na umbali unaoenda)
    7. Lipo katika hali nzuri. Unalipa unaondoka nalo hapohapo.
    8. Lipo Dar es Salaam.
    9. Bei utapewa kupitia PM kwa atakayekuwa muhitaji.

    Asante
     

    Attached Files:

  2. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Limetembea km ngapi?
     
  3. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,731
    Likes Received: 1,857
    Trophy Points: 280
    Hizi gari kwa ulaji wa mafuta ni nzuri sana kwa kweli.
    Tatizo tu kwangu ni hilo jina lake la pili,
    Kule kwenye ile sub forum kule chini kabisa hilo jina linamaanisha vingine kabisa.
     
  4. africa6666

    africa6666 JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 281
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    You must be joking!!!
     
  5. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,731
    Likes Received: 1,857
    Trophy Points: 280
    Joking kivipi??
    Nenda jukwaa la wakubwa utaje "K" usikie watakavyokuambia
     
  6. kirumonjeta

    kirumonjeta JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 2,605
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Acha hizo wewe,kwa ushauri tu ni gari zuri na durable sana pia spea zipo kwa ulaji wa mafuta usisikie ni kama bure,unaweza tembea km.25 kwa lita.Mi ninalo nawahakikishia ni zuri ajabu na utaenjoy.
     
  7. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Unaweza kudhani the same person with different IDs. JF folks wengine hawaaminiki
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    imependa jina lake ..Suzuki K.... yaani ningekuwa na hela ningenunu afu hiyo Kei nabandua ei inabaki niniiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.....inabaki K
     
  9. L

    Landed Property Member

    #9
    May 21, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napenda kuwajulisha kuwa gari hili bado lipo halijauzwa. Kwa anayelihitaji asisite kuni -pm.
    Kumbuka lipo jijini Dar es Salaam na lipo barabarani kila siku (linatumika kwenda kazini na kurudi nyumbani tu).

    Asante




     
  10. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Weka bei mkuu acha kubania bei
     
  11. L

    Landed Property Member

    #11
    May 22, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante,
    Bei ni negotiable BUT napenda iwe kati ya wewe (Mnunuzi) na mimi (muuzaji) tu.
    Nimekutumia kwenye PM.
    Karibu
     
  12. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wacha uchoyo bwana unaweka wali mezani halafu unasema anaetaka mchuzi anifuate jikoni?Hainogi, pls weka madhambi yake halafu kila mtu anaangalia mfuko wake.Unajua wanunuzi wengine hawapendi usumbufu watapenda zaidi bei yako ya kuanzia halafu maelewano yatafuata ktk pm yako.Ila gari ni nzuri....
     
  13. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,731
    Likes Received: 1,857
    Trophy Points: 280
    Umeorodhesha sifa kibao za hiyo Gari, but bila bei hujafanya kitu bro!!!
     
Loading...