Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gari carina inauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Brightonswai, Jun 1, 2012.

  1. B

    Brightonswai Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    carina Si ya Mwaka 2000,Engine VVTI..Colour-Silver..Ipo Katika Hali Nzuri Kwa Mawasiliano Zaidi,
    Dial..+255717783919
     
  2. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    we mchaga wa wapi usiyejua kutangaza biashara? Kila tangazo la gari unaloweka hapa huweki detail za kutosha wala picha,unataka upigiwe simu tu we ni ostumer care? Au ni dalali unapiga longolongo hapa. Itondo!
     
Loading...