Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gardner&house boy

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Inkoskaz, Oct 4, 2011.

  1. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,217
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Natafuta kazi Kama nilizozitaja hapo juu,ni mvulana mfupi kiasi umri miaka 21 elimu form 4,najua kuongea kingereza kwa ufasaha,muaminifu na mtiifu na nipo tayar kufanya kaz mahali popote.Kama utakua unahitaj tuwasiliane kupitia no 0653957095 au email ally.saidy@yahoo.com,asanten sana!
     
  2. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sawa wasubiri wanakuja wenyewe
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,988
    Likes Received: 5,110
    Trophy Points: 280
    unajua kupika mapishi mangapi ya kitimoto?
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,217
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Kweli nimeamin sio kwenu tu hata kwenye mtandao wapo,asanten washkaji kwa mchango wenu kaz ni kaz mwanaume kazini nyie mliokalia viti ofisin fanyen kaz tena kwa bidii na cc wapish,magardner,wafagia barabara,walinzi na mahouse boy tuacheni,narudia tena asanten kwa mchango wenu!
     
  5. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,368
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    utapata kazi,ila ukowapi kaka?
     
  6. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,217
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Pande za dar maeneo ya kigogo!
     
  7. A

    Anita Baby JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 966
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 45
    hizo dharau sasa! Km unataka kumwajir mwite umfanyie enterview utakua umefanya busara
     
  8. A

    Anita Baby JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 966
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 45
    wenye dharau na nyodo hata kwe2 wapo. Achana nae bro siajabu ye mwenyewe mfagia choo.
     
  9. m

    maskin Member

    #9
    Oct 4, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15

    sawa mkuu ila ni gardener sio gardner kama ulivyoandika hapo juu
     
  10. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,217
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Thanx Anita kwa mchango wako Wa mawazo! Ila mm watanzania wenzangu nitaendelea kuwashangaa sasa mtu anaficha ukweli na kujiproud haifai jaman inabid
    Kuna kipind tuwe transparent zaid ili tuweze kusaidiwa,Anita Asante xana dada!
     
  11. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,217
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Ila nashkur maskini mwenzangu ujumbe umeupata,Asante kwa mawazo yako pevu kaka!
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,988
    Likes Received: 5,110
    Trophy Points: 280
    mbona unamshusha cheo chake? Mikela hasafishi vyoo, yeye ni mtaalam wa kuzibua vyoo, na kwa utaalam wake huo havai gloves afanyapo kazi, na anakula bila kunawa na hadhuriki
     
  13. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #13
    Oct 4, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,217
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
     
  14. B

    BUBE JF-Expert Member

    #14
    Oct 4, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 841
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu INKOSKAZ,nachelea kukupatia kazi hizo, najua nikikuacha nyumbani, NIMEUMIA TAYARI. Avatar yako, inaonesha unaweza kupiga kazi nyingine barabarani au ofisini, lakini nyumbani, lool, nachelea!
     
  15. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #15
    Oct 4, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,217
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Naheshim mawazo yako ndugu BUBE na upo sahihi kabisa ila Kama hiyo ya barabarani pia unayo unaweza ukanipatia, nashkur kwa fikra zako zinazoambatana na ukweli na Asante sana ndugu!
     
  16. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #16
    Oct 4, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acha hizo wewe! Naomba jumatatu njoo pale chuo kikuu ulizia meneja wa Canteen za chuo utapata kazi kuna nafasi za wahudumu pale wanalipa vizuri itakusaidia
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Oct 4, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Chuo kikuu kipi? Havard, Oxford, Dsm, Tumaini, Sokoine, Nairobi au Cha ushirika Moshi?
     
  18. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #18
    Oct 4, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    samahani ndugu yangu nimejisahau kidogo namaanisha UDSM
     
  19. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #19
    Oct 4, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,217
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Nashkuru xana kaka mungu akubariki j3 nitawah mapema xana!
     
  20. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #20
    Oct 4, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    mimi nahitaji kweli houseboy ila mmh!!
     
Loading...