Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Garden love. . . . !!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Jun 14, 2012.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hilo neno linapotamkwa linajulikana kabisa linahusu nini,lakini wengi huhisi inamhusu zaidi mwanaume.Lakini kuna wanawake nao wana garden bana.Kuna mmoja nilimfuma akifanya mazoezi uwanjani,duh nilikodo kisha nikaendelea na 50 zangu,lakini zaidi vidume waliowalamba hawa wanawake wenye hii kitu wanasema ni watam(huu msemo amenifundisha gfsonwin) na wana joto.Haya vidume hebu fungukeni mtujuze. . . . . . . Yana ukweli haya?
     
  2. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #2
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Ninawafahamu wawili ambao ni majirani zangu........
    Wote wana matatizo ya kuwa na uhusiano na wanaume usio imara.......
    Mmoja uhusiano wake na mumewe unalegalega na wanaishi kwa mazaoea tu lakini kila mtu ana-cheat kwa muda wake na mwingine anabadilisha wanaume kila mara hakai na mwanaume mmoja kwa muda mrefu................
     
  3. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Mmh hivi kumbe na wanawake wapo?i never knew!
     
  4. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana hormones nyingi za kiume.
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Purple kumbe wewe hunaee!
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    So what do u mean here dingi?
     
  7. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Meaning what?. . . . . . . . . .
     
  8. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,047
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa ila wengi wao huwa hawapigi mikelelw wakati wa mambo yenu yale...wengi huishia kuguna guna tu..so inabidi mwanaume utake party ya kupiga kelele wewe
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Duh!Hii nayo kali aisee!Kumbee!
     
  10. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Wapo ila hizo ni hormone za wanaume na hawatofautiani na wale wanawake wenye ndevu au wanaume wenye matiti
     
  11. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #11
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    hapo nakataa mkuu, mbna me ninako ka kishkaji bt nina mikelele mpk najichukia!
     
  12. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #12
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    kuna kaukweli kwa mbaaaali!
     
  13. by default

    by default JF-Expert Member

    #13
    Jun 14, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na wanaume wasio na ndevu wana homoni nyingi za kike ehee!
     
  14. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #14
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    teh teh, huenda.
     
  15. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #15
    Jun 14, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mmh sijui ni 'garden love' au 'love garden'....aah sorry, naona nimekomfyuzii
     
  16. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #16
    Jun 14, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Naona biology hapa inaanza kufundishwa
     
  17. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #17
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Najua wapo Comi,ila vp taste?
     
  18. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #18
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Yes,lakini harakati nazo zinasonga!
     
  19. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #19
    Jun 14, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    Hormones noma...zinaweza zikabadili tarain kabisa
     
  20. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #20
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 644
    Trophy Points: 280
    hahahahaha we hako unasema kakishkaji wakati kamefunika tumbo lote lol.!!! ila kelele tu kweli unazo..
     
Loading...