Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Garden Bistro

Discussion in 'Entertainment' started by Game Theory, Dec 6, 2008.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Hivi kuna sehemu ya kwenda Dar zaidi ya hapo?

    IMHO i think Kempisky was ok na hata kule nyuma ya SHERATON si pabaya then what else?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Dec 6, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Garden Bistro malaya kibao.....
     
  3. C

    CottonEyeJoe JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2008
    Joined: Jan 8, 2008
    Messages: 330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kuna Irish Pub, Mediterreneo, Maisha....
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2008
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    soma dar guide
     
  5. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #5
    Dec 6, 2008
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ni kweli kabisa me mwenyewe nilikuwa napenda kwenda sana kwenda Garden Bistro na mchumba wangu ila kero kubwa kwangu ni wakina dada walio kuwa wanafanya biashara ya ukahaba ndicho kitu kilikuwa kina ni kera sana.ila ni sehemu nzuri sana ya kutembelea.
     
  6. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2008
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kwa wale wasiopenda kunywa bia huku wanafukuza inzi kuna belinda resort ya beach kabisa, kumetulia sana na bei za monde ni za kawaida tu.
     
  7. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2008
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Kwa wale wanaotaka kujirusha na vitotoz kuna Maisha Club, hivi sasa wamefungua tena Malaika House, kuna program inaitwa Dar Alive - very interesting. Alafu nasikia a revamped club is opening soon!
    sasa integemea GT we ni mtu wa kujirusha au unataka kufukuza inzi tu na mamaa! Kwikwikwi!
     
  8. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Bills vipi?
     
  9. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #9
    Dec 9, 2008
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Bills pamekarabatiwa, inasemakana patafunguliwa tena February next year!
     
Loading...