Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Garama za kurusha kipindi kwenye luninga

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by manyusi, Sep 11, 2010.

  1. m

    manyusi JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2010
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 270
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Habari wana jamvi naomba kufahamishwa garama ya kurusha makala kwa muda wa saa moja kwenye luninga kama ITV au Star TV leave away TBC maana huwezi watenganisha wao na CCM kuna makala moja ya uchaguzi tarime tukiirusha tu kwenye TV Chadema tunachukua nchi kuna mambo mengi hayakuonyeshwa katika uchaguzi wa Tarime hasa maoni ya wananchi juu ya Ari mpya Kasi mpya na Nguvu mpya ambayo wana tarime wameiita ni ari mpya kasi mpya na nguvu mpya ya umasikini!Uone umasikini uliokithiri kwa watanzania kuna dada mmoja amenifurahisha amesema amekalia jiwe darassni tangu darasa la kwanza hadi la saba na sasa ni mtu mzima ana watoto ambao nao wanakalia mawe darasani hadi leo. Can u belive this?
     
  2. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #2
    Sep 11, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,564
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    tuwekee pia hapa jamvin tuione
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hiyo itakuwa ni Enhancer nzuri sana, japokuwa najua wapigakura kufika leo wameshajipangia vichwani watampigia nani!!
    Iweke mkuu, we gonna grab some points to finalise the game!
     
  4. m

    manyusi JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2010
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 270
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    nafanya mipango niweke hapa wakuu
     
  5. m

    manyusi JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2010
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 270
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    nafanya mipango niweke hapa wakuu
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Naona mpaka sasa swali la msingi halijajibiwa.
    Wadau gharama za kurusha kipindi kwa lisaa limoja ni shilingi ngapi?
     
  7. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #7
    Sep 11, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    duuuh! natamani niukane utanzania wangu.
     
  8. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #8
    Sep 11, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    pia tujue njia za kuchangia
     
  9. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi wataalam wa media hamna Bongo? au wafanya biashara hao wako wapi; mnaambiwa biashara mnafanya mizaha; anyway nimepaya habari hizi huenda zikasaidia

    1. STARTV TANZANIA-Brightens Your Day

    2.
    Name of the CompanyITV Tanzania Street AddressMikocheni Light Industrial Area, Plot 82 A P.O. Box 4374 CityDar Es Salaam Province Postal Code Telephone No.+255 (0)22 277 5914 / 5916 Fax+255 (0)22 277 5915 Emailinfo@itv.co.tz
    admin@itv.co.tz
    production@itv.co.tz
    ITV@ipp.co.tz
    advertise@itv.co.tz
    accounts@itv.co.tz
    Websitehttp://www.itv.co.tz

    jaribu kuwatafuta hawa IPP

    Ippmedia.com - Ippmedia kama itasaidia
     
  10. George Maige Nhigula Jr.

    George Maige Nhigula Jr. Verified User

    #10
    Sep 12, 2010
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Manyusi shukrani sana ndugu yangu kwa uzalendo na mapenzi yako kwa nchi yetu, tunaomba hiyo clip ututumie hapa jamvini ili tuweze kuwatumia marafiki zetu na ndugu na jamaa kwenye email zao haraka iwezekanavyo wakati tukisubiri kupata utaratibu wa kurusha kwenye TV, hilo ni muhimu sasa kaka, mimi mwenyewe nahitaji sana advertise kama hizo kwani nimekuwa nikiwatumia clip za videa na picha mbali mbali ndugu jamaa na marafiki walio kwenye adress book zangu za email, hivyo nikipata hiyo nitakuwa nimepata kitu kizuri sana cha kuwashawishi watu wanaonizunguka kupigia kura Wazalendo wa kweli na ninapata response kubwa sana na inatia moyo kuona watanzania wenzangu wamekuwa na mwamko mkubwa wa ukombozi.
     
Loading...