Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Garama na matumizi ya ovyo kwa kina dada

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dr wa ukweli, Mar 1, 2011.

  1. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Naamini kabisa starehe ni gharama lakini siku hizi wakina dada (wepenzi wetu) wamezidi kutunyonya yeye siyo mke wangu siyo mwanangu wala siyo mama yangu lakini invoice/bill yake kwa mwezi ni kubwa kuliko ya mtu mwinge je nitakapo muoa itakuwaje!

    wakina dada muwe na huruma kidogo mimi saloon kwa mwezi natumia 4,500/= yeye zaidi ya 45,000/=
    mama yangu mzazi namtumia 20,000/= kwa mwezi kijijini huyu demu anataka zaidi ya 200,000/= za matumizi yake binafsi

    mimi navaa kiatu kimoja kwa mwaka yeye kila mwezi anataka kiatu kipya na pamba mpya


    bado hujaweka mafuta, perfum, sabuni, outing (knye kunywa atagiza vya bei ya juu hata kama hajawah kuviona) , nk
    pengine hata kipato changu anakijua lakini atakavyo kubana hadi sent ya mwisho.

    JAMANI MTATUUWA KABLA YA WAKATI TUNACHOKA BASI TU HATUSEMI TUNAKUFA NA KITANZI SHINGONO MUWE NA UTU WA UBINADAMU
     
  2. T

    The Lady Member

    #2
    Mar 1, 2011
    Joined: May 22, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inawezekana amekuona huna nia njema na yeye ndo maana ameona ale chake aende zake, cku ukichoka wala hatalaumu. Maana ninavyojua mie na uelewa wangu mdogo, mapenzi sio biashara. kwani yeye hana shughuli inayomuingizia kipato hadi wewe uprovide kila kitu? maana hata kama hana shughuli, ni bora umtafutie kitu cha kufanya (kama unaona ni wa future) ili asikiusumbue ni vimatumizi vya 45,000, mara 200,000/ ambazo ni pesa ndogo sana hizo kuharibu utu au uaminifi kati yenu. Cha msingi we mtafutie business afanye ili nawe usiwe analalamika matumizi yake naye hataomba labda kwa dharula.








     
  3. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    anaupendo sana kwangu hata kwa ndugu zangu hadi ndugu zake wanajua ni mtu wangu pamoja na mama yake ananijua sana, bness nimemfungulia hakuwa siriaz nayo na haina faida natamani nayo niifunge, coz bness nimemfungulia bado pesa za matumizi nampa hadi ped
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama ana kazi au chochote kinachomwingizia pesa inawezekana anakukomoa!Sijui kama hua anakuulizaga au unampa tu mwenyewe ila anza kwa kupunguza kiasi unachompa!Ikitokea akakuuliza mbona zimepungua mwambie imekubidi kupunguza kidogo kwasababu kuna mambo mengine unahitaji kufanya au umefikiria kuweka akiba kwa faida yenu hapo baadae!Kama ana malengo na wewe atakuelewa...asipokuelewa jua wewe ni ATM tu na huo ndo utakua muda mzuri kumwambia ATM is no more!
     
  5. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kweli vijana wa siku hizi ni wap**zi sana... yaani ushaona huyo demu ni kupe na bado unamrunusu mwenyewe aendelee kukunyonya :A S 13: sasa unataka ushauri wa nini??????? :rain::rain:
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Watu wanaolewa na kuzaa kwaajili ya pesa tu we unababaika na kufahamika kwao?Tumia pesa hizo hizo kujua anachotaka kwako ni nini!
     
  7. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ni mzuri sana kila kitu anafanya sawa na ni mkarimu wa hali ya juu kwangu hata kwa ndugu na jamaa wengine, knye mechi nimepita sehemu nyingi sana ila mechi yake ni yakiwango cha juu sana ila tatizo ndio hapo knye cash na matumizi tu pananikera
     
  8. tracy

    tracy JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2011
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ongea nae vizuri my dia..ila kama hafikirii bdae,it will take time kwake kuelewa.
     
  9. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,881
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280


    INAONEKANA UNAMPENDA KWA KILA KITU TATIZO HAPO KWENYE RED inawezekana ndio mapungufu yake yalipo jitahidi kukaa nae umweleze na mipango yanu ya baadae



     
  10. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    huwa tunaongea vizuri then anapotezea ikipita wiki anarudia palepale money money money, kumpenda nampenda kama angekuwa hapend cash angekuwa mwanamke mzuri kupita maelezo
     
  11. V

    Vumbi Senior Member

    #11
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hivi kwa nini kijana unauwezo wa kumgharamia binti fedha zote hizo na huku unampenda halafu hutaki kuoa? punguzeni fikra potofu kuwa kuoa kunarudisha nyuma maendeleo au ni kikwazo kwa mambo yako. Kama binti umempenda na umeridhika nae ni heri kumoa kwani kuna faida nyingi za kuishi na mke kuliko kuwa na binti kama kimada. Nakushauri kama huyo binti umeridhika nae kama unavyo-jieleza muoe na hizo gharama hutaziona kwani atakuwa ni sehemu ya maisha yako.
     
  12. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Oa weka ndani yote hayo yatakwisha
     
  13. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    leo naenda kumwambia, no more money nataka ndoa kwanza
     
  14. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kumbe ulikuwa hujamwambia?? Hujatenda haki kabisa fasta
     
  15. czar

    czar JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Utampa mpaka payslip na bado ataenda nje ukome. Aliyekwambia kupenda ni kutoa sana nani? Tatizo mwenyewe unatoa halafu unasema usijali zikiisha niambie sasa unalalamika nn? Jikaze kisabuni.
     
  16. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kaka mimi ni bahili sana, ila ndio ule usumbufu wa kutaka kila wakati
     
  17. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #17
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mwenyewe anajua ni my wiife to be, ni muda tu ulikuwa haujafika kutokana na mila na destur zetu na wakat
     
  18. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #18
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kumbe fanya fasta sasa mambo yaishe kieleweke
     
  19. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #19
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kuoa siyo kitu ya siku moja natakiwa nijipange vizu ni process za muda kama six month kuanzia sasa
     
  20. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #20
    Mar 1, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Chapa then Kimbia.
     
Loading...