Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Game programming - ushauri na elimu inahitajika

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mtazamaji, Apr 17, 2011.

  1. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Wataalam wa program. katika kuendelea kujifunza kwa vitendo mambo mbali mbali ninataka kupata ushauri wa kitaalam, au source ya article nzuri au hata souce ya Video training zitazotuwezesha kutengengenza ama ku compile game katika tovuti. In short i want to have a web based multiplayer game

    Binafsi sio mtaalam wa porgram kwa sana ndio maana nimejaribu jaribu lakini nimekwama.

    So what do u want us to d ?
    Objective ni kutengeneza au kurpogram game ya draft ambayo itawawezesha watu wawili walio kwenye net kucheza. gainst each other

    Hata kama sio kuprogram from scratch basi wenye data watoe ushauri ni wapi nitapata free souce code za draft. Nimeweza kuapata baadhi ya free source codes kwenye tovuti kama sourde forge but nashindwa nifanyeje zifanye kazi. au kujua tatizo lake ni nini

    • what do I need in terms of web server and client requirment kuwezesha hili?
    Chini nime attach ziipped folder la drught ambalo lina source code ya multiplayer ya drought game niliyotoa source forge. But kule hakuna documentation ya kutosha. So wataalam naomba mipitie mnipe ushauri.

    Nataka niongeze sehemu ya game kwenye teknohama-Bongo - kablogweb kamazoezi

    Natanguliza shukrani zangu kwa maprogammer na wataalamu wote.
     

    Attached Files:

  2. mazd

    mazd Senior Member

    #2
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mimi sio mtaalamu wa web apps development, ila nimepata kusikia kua most of online games, huandikwa kwa flash script, javascript au php, so nakushauri ktk tafuta tafuta yako iwe na hilo akilini-nikipata jipya juu ya hilo nitakushtua.
     
  3. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Aksante sana mkuu . Games na codes za game ninazo na enviroment nayotakiwa kutumia ni ya Java na Java applet. Nimeshajaribu kurun some single user game sio shida. Mfano wa hiyo single user game ambayo mtu anacheza na computer ni kama hii mpira wa meza. Hii haina shida.


    Sasa nimepata code za draft mbazo ni za multi user ningependa mtaalam yeyote azicheki animbie natakiwa kufanya nini ili zikimbie na mtu wa mwanza acheze draft na mtu wa bongo. Au ni kitu gani kwenye webserver kinahitajika zaidi.?????

    Kushu flash game programming unaweza kunipa link ya tutorial nzuri?May be nijaribu kucheki na hii alternative. niliconcetrate na java tu.
     
  4. mazd

    mazd Senior Member

    #4
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
Loading...