Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Game linaganda ganda is it ram or vidfocard

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Machozi ya Simba, May 29, 2012.

  1. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,565
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    wadau nina dell 2.5ghz 70gb pentem 4 1.2 gb ram(ddr1) video 64mb nikicheza san andreas game linaganda ganda nnaomba ushaur kufix hii ishu?
     
  2. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,938
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
    Hio ni processor sjajua game lako liko installed au ni rip(lipo ndan ya folder)

    Maana san andrea rip linahitaji ram 256 mb tu. Na processor ndogo

    Kama limekua installed download rip then unistalll
     
  3. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jaribu kupunguza level of details kwenye game,na punguza resolution. Ndo utaweza kupata framerates zinazochezeka ila graphics hazitokuwa nzuri..
     
  4. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,565
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    am already playing it at a 600x840 kama sijakosea
     
  5. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    tafuta rip version ya hiyo game litacheza vizuri...sababu kama umeinstall san andreas hizo specs zako zitazingua..
     
Loading...