Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gambling company

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by C.T.U, Jul 1, 2012.

  1. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,670
    Likes Received: 1,006
    Trophy Points: 280
    WAKUU
    katika kuangalia angalia zangu Euro hapa nikapata mawili matatu ambayo nimeona yanaweza kuzaa idea ya biashara ambayo nikaona sio mbaya kuja ku share na wakubwa/ wadogo zangu hapa kwanza kabisa naomba kuuliza je sheria za nchi yetu inaruhusu biashara ya gambling / beting
    tumeona ulaya kuna makampuni ya bet365, betfair, bwin n.k
    je kama ni wanaruhusu hatuoni kuwa ni moja ya chance ya biashara ambayo naona africa Tanzania ikiwepo haitiliwi maanani??
    kuna vitu vingi vya ku bet kama vile

    michezo kama football n.k
    mashindano ya nyimbo bss, tusker project fame n.k
    mashindano ya urembo like ms tz n.k
    bba
    uchaguzi midogo na mikubwa
    na vitu vingine vingi tu
    NAWASILISHA
     
  2. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Weeee! uki-bet Bongo utaliwa, matokeo ya chaguzi, ya mechi, sijui miss tz, BSS vyote mkuu vinachakachuliwa na rushwa kama sio pesa basi ngono. I dont advice at all.:israel:
     
  3. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Hiyo biashara iko complicated kuliko unavofikiria au kuiona kwa nje!!
    Fikiria, ukifanya "fareplay", watu wanapo-bet ina maana na wewew ni kama unabet na kuombea watu wasipatie. Ni sawa na kamari, ukichezesha kiuhalali utalia kila siku, mpaka ufanye mambo huko nyuma ya pazia! Jaribu kuingia ndani zaidi ujifunze mambo, kitu ambacho sidhani kama ni rahisi. Mambo ya Kisheria wasiliana na mamlaka ya michezo ya kubahatisha!
     
Loading...