Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gambaz nimefika mnipokee wakuu!.

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Gambaz, Oct 9, 2011.

  1. G

    Gambaz Member

    #1
    Oct 9, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman si mgeni sana maana nilikuwepo kwa zaidi ya miezi 18 leo nimeamua kujoin kuunganisha nguvu ktk ukomboz...wote nimevutiwa na michango yenu but hao wafuatao ndo hasa wamenivuta kuungana nao ktk kuikomboa nchi: Rejeo, MS, Mwita25, Atwm52, tuntu, Yo yo, Thatha na wengneo.
     
  2. engineerm

    engineerm Senior Member

    #2
    Oct 9, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwahiyo wewe umekuja kuwasaidia akina rejeo si ndio?
     
  3. P

    Pawaga JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    kaaaazi kweli kweli. Mmmmh akina mwita25,ms nk. Haya hata hvyo karibu sana!.
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Oct 9, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    karibu sana....
     
  5. u

    utantambua JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari ya igunga? Naskia jana mlikua manzese kwenye pilau
     
  6. G

    Gambaz Member

    #6
    Oct 9, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapana nimekuja kusaidiana na wote wenye nia ya dhati ya kuikomboa nchi yetu
     
  7. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,121
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Karibu sana uwasaidie maana sasa hivi wamepungua, wanakuhitaji sana!
     
  8. G

    Gambaz Member

    #8
    Oct 9, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu igunga siifaham zaidi ya kuisikia tu,.pilau tena?. Cjahudhuria hyo function.
     
  9. G

    Gambaz Member

    #9
    Oct 9, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante sana,pamoja
     
  10. G

    Gambaz Member

    #10
    Oct 9, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sangara,asante sana
     
  11. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    karibu sana joto unalijua hapa ni mapinduzi tu!
     
  12. G

    Gambaz Member

    #12
    Oct 9, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mapinduzi?,eeeh ndo nini tena?. Nchi haipinduliwi niamini mimi.
     
  13. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Umejiunga kwa mbwembwe kweli, lakini Mwita25 hayupo kikosini tena ila Rejao na wenzake wanakukaribisha kwa mikono miwili uikomboe nchi sijui nchi gani!
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
  15. G

    Gambaz Member

    #15
    Oct 9, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu asante sana kwa kunikumbusha rules japokuwa nilishazisoma maana nilikuwepo humu as guest kwa miezi 18 nimeamua kuingia baada ya kuona upotoshwaji mkubwa
     
  16. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,974
    Trophy Points: 280
    ka umekuja kwa nia ya kusaidiana na hao kuikomboa nchi yako basi umepotea
     
  17. G

    Gambaz Member

    #17
    Oct 9, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kivipi na unaweza kuthibisha hilo?
     
  18. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana Gambaz
     
  19. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo kina Rejao ndo unawaona wana Nia ya dhati ya kuikomboa nchi yetu? Kama ndivyo basi tuna kazi! Hata hivyo karibu.
     
  20. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Umepotea njia nenda kwa kn nepi hapa magamba yatang'ofolewa
     
Loading...