Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gamba na hatari zake!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Eiyer, Apr 23, 2011.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    Dhana ya kujivua gamba ni mbaya kwa sababu nyoka anapojivu gamba huwa anakua kijana zaidi,hivyo anaongeza muda wa kuishi zaidi na anakua na uchu na hasira kuliko mwanzo,hawa waliojivua gamba ni hatari kwa nchi yetu kuliko walivyokuwa na gamba kwani watakua wepesi zaidi wa kula rasilimali zetu kuliko mwanzo,magamba waliyotoa(RA,EL,AC) yalikua yameanza kuwa mazito(kugundulika kwa kashfa zao)hivyo wameyaondoa wawe wepesi(kuleta wengine)hivyo ccm inatarajiwa kuwa hatari zaidi kwa maendeleo ya nachi hii
     
Loading...