Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gamba Linapo Goma Kuvuka

Discussion in 'Jamii Photos' started by Vumbi, May 24, 2011.

  1. V

    Vumbi Senior Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hii carton imenifurahisha sana.
    "Gamba Linapo Goma Kutoka"

    [​IMG]



    Gamba Lagoma KUVUKA.jpg
     
  2. Kiumbemwanadamu

    Kiumbemwanadamu Member

    #2
    May 24, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanachojaribu ccm kukifanya hakiwezekani, kumtenganisha rais na gamba si kitu rahisi, kumbuka alisema hawajakutana barabarani, gamba likitoka ni hatari kuliko ilivyo sasa. kumbukeni lowasa anataka kugomea uraisi 2015, akitolewa cc na nec atawezaje kupambana? na lowasa ana kila kitu cha kumweka madarakani, namaanisha kifedha na ujasiri wa kujieleza bila woga. akitoka ccm anavuruga ccm yote vivyo hivyo kwa rostam lakini yeye hana nia ya uraisi bali kuhakikisha anayekaa madarakani ni mtu wake. kwa vyovyote ataungana na lowasa kwani ana uhakika wakichanganya fedha walizonazo wataununua. ccm is falling down to the grave.
     
  3. Xuma

    Xuma JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 616
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Raisi......... huyu si ndo gamba kuu!
     
  4. s

    samvande2002 JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 407
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kweli ndugu, rais ndio hasa kikwazo katika maendeleo ya nchii hii...ni mtu ambaye ni shallow sana, ni kweli...huyu ndio gamba kuu..
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mmmmmmmmmmmmmmm...................
     
Loading...