Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gamba la Rostam kuota!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JACADUOGO2., Jul 19, 2011.

  1. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hatimaye la Rostam Aziz alilovua kuota tena kwa mara nyingine!
    Hii ni kutokana na sababu kuwa tangia jamaa ajivue gamba mpaka leo hajapeleka barua ya kujivua gamba mahali popote panapohusiku.
    Je, hii inamaanisha kuwa gamba linaota tena au vp?
    Source: mawazo yangu kama mtanzania!
     
  2. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe umejuaje kama hajapeleka?
     
Loading...