Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gamba la CCM limekwama shingoni?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Miruko, May 18, 2011.

  1. M

    Miruko Senior Member

    #1
    May 18, 2011
    Joined: Feb 8, 2008
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Reginald Miruko
    Sekretarieti ya CCM inaendelea na kampeni mikoani kuhusu KUJIVUA GAMBA. Lakini ghafla wimbo wao umebadilika, chorus ya 'mafisadi ndani ya CCM' ikawa 'Mafisadi wa CHADEMA' wanaopimwa kwa kulipwa mshahara mkubwa.
    Hivi sasa watuhumiwa wa ufisadi, hasa wale Mapacha Watatu wanachekea chooni, roho kwatuuuu! Mwisho wa siku mambo yatageuka, itakuwa ni biashara ya kuwashughulikia 'mavuvuzela, endapo watashindwa kujivua gamba na kuliacha mabegani kama picha hii www.rsmiruko.blogspot.com inavyoonesha.


    Gamba.jpg
     
  2. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mmh haya makubwa sasa. Tatizo ni kwamba ccm wameanza kupiga ngoma kabla wimbo haujatungwa matokeo yake wanaimba wimbo wowote. Walitakiwa kutunga wimbo ndio waweke beats.
     
  3. I

    Idofi JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 860
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 60
    Watakula matapishi yao hao
     
  4. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35

    NGWANANGWA anasema..... Tanzania: Nchi Pekee Duniani Ambayo Rais Wake Akiagiza Jambo Kila Mtu Aanajua Halitatekelezwa. Kama Hili la Kuwapa Mafisadi Siku 90. Kila Mtu Mwenye Akili Timamu Anajua Halitatekelezwa 100%..... JADILI
     
  5. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,154
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Umenikumbusha, aliagiza uzio wa mabati uliojengwa jangwani ubomolewe mara moja lakini mpaka jana ulikuwa bado kubomolewa
     
  6. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,599
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Wameshamsoma huyo wanajua ni kilele za purukushani za mende wala hata glasi haivunjiki, mafisadi....hatuoni wanachukuliwa hatua, barua alizosema Nape hazijatoka, magamba yamekwama shingoni hayavuliki...... wakivua ndo wamekwisha...
     
  7. kanta

    kanta JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mi ninavyojua wamejivua nguo wamebaki utupu cause kwa hali ya kawaida binadamu hatuna magamba, au kama vipi wao ni binadamu wa ajabu sana kiasi cha kuwa tofauti na wengine kwa kuwa na MAGAMBA.
     
Loading...