Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gamba Halivuki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dizbap, Aug 24, 2011.

  1. dizbap

    dizbap Senior Member

    #1
    Aug 24, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 153
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii ndio Tanzania yetu wana JF! Ujue jana sikuamini nilichokisikia kwa Radio eti Jailo HANA hatia na anarudishwa KAZINI leo hii. Hivi after that report waandishi waliruhusiwa Uliza maswali? Ujue mimi inawezekana nina uwelewa mdogo sana, Kuna sehemu nilisikia kwamba hela zilizokuwa zimekusanywa ni 500M na sio 1Billion na kwamba walizikuta hizo hela kwa account ya Idara flani kama alivyokuwa amesema yule mbunge alie fichua siri. Hebu ni fafanulieni Hapo. Maana sijaelewa kabisaaaa. Ina maana kuchangisha alichangisha kweli au? Na kama alichangisha inamaana ni ruhusa kufanya hivyo? Please wana JF nisaidieni. ile clip ya press conf. pale IKULU ianapatikana Youtube? kama mtu anajua ilipo naomba anisaidie nataka nijaribu sikiliza yote na ikiwezekana ni download ni Burn niweke kwa DVD for future USE. Kweli Gamba GUMU sana.
     
Loading...