Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gamba halisi la nyoka hili hapa by Prof Euphrase Kezilahabi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KAMBOTA, May 23, 2011.

  1. K

    KAMBOTA Senior Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    gamba la nyoka.jpg
    Nasikia huko mtaani kitabu hiki cha Professor Euphrase Kezilahabi kinasakwa kama almasi kila mtu anataka kukisoma yaelekea humu ndo kuna gamba halisi la nyoka eeeh.....!

     
  2. k

    kuruti Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sahihisho: Prof. Euphrase Kezilahabi bado yuko hai na yuko kikazi Botswana. tafadhali sahihisha hili.
     
  3. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,803
    Likes Received: 1,067
    Trophy Points: 280
    Mzee sahihisha hapo kama ulivyoshauriwa. Au mod tafadhari saidia!! Prof. Bado yuko hai kama alivyokwambia jamaa hapo juu. Yuko Gaborone, Botswana tangu mwaka 95. Kwa kuwa humsikii nchini haina maana ametutoka!!!
     
  4. K

    KAMBOTA Senior Member

    #4
    May 23, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Asanteni sana wadau na samahani kwa kutoa taarifa isiyo sahihi kwakweli nashukuru sana kwa kunikosoa pia naomba mtu mmwenye kufahamu mawasiliano ya huyu mwanataaluma anipe hata anwani ya barua pepe, sanduku la posta, website/blog au namba za simu , naomba anitumie kwenda novakambota@gmail.com
     
  5. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #5
    May 23, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sina hakika, mi sijakiona.
     
  6. K

    KAMBOTA Senior Member

    #6
    May 23, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Naomba moderator sahihisha hicho kichwa cha thread toa hilo neno the late
     
  7. k

    kuruti Member

    #7
    May 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  8. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    gOOD GUYS
     
  9. Gamba la Nyoka

    Gamba la Nyoka JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2011
    Joined: May 1, 2007
    Messages: 4,525
    Likes Received: 2,480
    Trophy Points: 280
    Hiki kitabu, kilinikuza kifikra na kutokana na kitabu hiki ndiyo maana nikaamua kujiita Gamba La Nyoka!, kusema kweli muandishi alifanya kazi nzuri sana kwenye hiki kitabu.
    Katika hiki kitabu kuna mzee mmoja anaitwa Mzee Chilongo, yeye anapinga juhudi za maendeleo kwa hoja za ajabu ajabu kwa kudai eti " kuna haja gani ya kujenga vyoo wakati kijiji kimezungukwa na mapori?".hahah.
    Katika hicho kitabu kuna vijana wamemaliza chuo kikuu, wanataka kuleta theory walizofundishwa darasani katika maisha ya kawaida ya kila siku, wanakuja kukuta kumbe hali halisi ni tofauti kabisa!
    Ni kitabu kizuri kwelikweli, kama wewe ni greatthinker anayetaka kuelewa jamii ya Kitanzania imetoka wapi, ni vyema ukakisoma kitabu hiki, Mwandishi pia aliandika kitabu kinachoitwa "Dunia Uwanja wa Fujo".
     
  10. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ni kitabu kizuri kilitumika pia kufundishia fasihi miaka ilee
     
  11. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #11
    Dec 27, 2015
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Ni kizuri sana
     
  12. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #12
    Dec 27, 2015
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    duh!!!
     
  13. mbinde

    mbinde JF-Expert Member

    #13
    Dec 27, 2015
    Joined: Mar 12, 2015
    Messages: 407
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 60
    Pia anakitabu kingine kinaitwa Rosa Mistika
     
  14. Yohana Kilimba

    Yohana Kilimba JF-Expert Member

    #14
    Dec 27, 2015
    Joined: Dec 25, 2012
    Messages: 7,829
    Likes Received: 4,884
    Trophy Points: 280
    je kinapatikana mtandaoni katika form ya "text" au "pdf"?
     
  15. mbinde

    mbinde JF-Expert Member

    #15
    Dec 27, 2015
    Joined: Mar 12, 2015
    Messages: 407
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 60
    Baadhi ya kazi zake ni hizi hapa
     

    Attached Files:

  16. Gamba la Nyoka

    Gamba la Nyoka JF-Expert Member

    #16
    Dec 27, 2015
    Joined: May 1, 2007
    Messages: 4,525
    Likes Received: 2,480
    Trophy Points: 280
    Profesa Kezilahabi ni Mwanafalsafa makini.
    Miongoni mwa kazi zake nyingine ni.
    1) Mzingile
    2) Nagona
    3) Rosa Mistika
    4) Dunia uwanja wa fujo
     
  17. Companero

    Companero Platinum Member

    #17
    Dec 27, 2015
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Kwa mnaokumbuka, yule 'Faza' alikufaje kwenye 'Gamba la Nyoka'?
     
  18. CARLOS MAJURA

    CARLOS MAJURA Senior Member

    #18
    Dec 27, 2015
    Joined: Mar 7, 2013
    Messages: 182
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Pia Aliandika Kitabu Kingine Maarufu, Rosamistica
     
  19. GuDume

    GuDume JF-Expert Member

    #19
    Dec 27, 2015
    Joined: Jan 18, 2015
    Messages: 549
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 80
    mwandishi ungesema jaman kuna kitabu hiki....... nunueni msome but si kufanya promo ya kizaman kama hii. hakuna mtu anayekizungumzia mtaani. watu hawavijui vitabu hivi isipokuwa sisi wachache. so ungesema tu kuna kitabu kinaitwa .............
     
Loading...