Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

GALANOS au Galaxy

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Saint Ivuga, Aug 10, 2009.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,107
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    Oya wazee wa GALANOS mpo???? vipi msocha mnamkumbuka? lakasachika club.....mwalimu msombwa.....
     
  2. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Galanos Bwana!!!!!!!!!!!!!

    Mabweni Pamba, Chai yaani ilukuwa raha tupu!!

    halafu miaka ile maziwa na kuku ..msosi ulikuwa poa!

    Na kupasi watu walipasi vizuri sana..for O and A level!!

    hivi Kinala bado ni headmaster hadi sasa??
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,107
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    K
    Kinala alishahamishwa .....namkumbuka sana alikuwa mtaalam wa agriculture sa story zake za majuuu....alisoma ujerumani.....
     
  4. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2009
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wanangu Du! Socha Boy mnamkumbuka ticha la Michezo nomaaa!!
    Na mnambuka Headboy Mrema??? Mwalimu Masawe mke na mume, Shemgwa, na ticha potable but mke wa mtu nasikia Shetui, Na wengineo Mama mafue wanangu nyie mmemaliza lini? je jamaa anaitwa Santos, Yazidu, Malalia, Gerrad, Isaya Estomih, Isidori shirima, Frank Mkony mnawajua?

    Bye bye
     
  5. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Hivi kuna aliyewahi kwenda Disco kule Limbachia? na kutembea kwa Mguu hadi kule Raskazone kuogelea kule??
     
  6. A

    AmaniGK JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nyie mnamsema Msombwa? nani anamkubuka massawe "The displine mater" na pikipiki yake ya CC 250!!! Mi nimekaa sana Amri Abeid
     
  7. A

    AmaniGK JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nani anakumbuka wimbo wa shule "Galanos school penda watoto?
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,107
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    ahahhahah ..ule wimbo atakua alitunga msombwa.... manake yule jamaa alikuwa miyeyusho noma
     
  9. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    dah unawafahamu hawa jamaa, ni rafiki zangu sana, santos mara nyingi nakua nae hata yazid ila sasa hvi sijui yupo wapi maana tangu kamaliza chuo sijawasiliana nae.
     
  10. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    umeshau bweni langu la kahawa mkuu
     
  11. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Nakumbuka enzi zile disco la shule kuanzia saa 8 hadi saa 12 jioni. kulikua na tank la maji juu kabisa ya paa la madarasani, basi wakija form 1 wanaambiwa lile ndio kabuli la Galanos aliyejenga ile shule, kwa ni lazima ulipe ili ukamwangalie maana amkekaushwa na kuwekwa kule. eti bora wafe form 1 wanne kuliko nguruwe mmoja wa shule.

    socha hajui kiingeleza anakwambia "i catch you to big leaf you plant bicycle, you want to jump me" hahahahahaa alikua anamaanisha nilikukamata mtaani majani mapana, unataka kuniruka?

    kulikua na jamaaa lilikua discipline master linaitwa Kika aka magroove, tulikua tunakimbia hadi utofu jioni ili kutafuta appettite ya kula ugali maharage
     
  12. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    wana Galanos mpoooooooooooooooooooooo
     
Loading...