Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gairo wamafagilia kikwete

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kisamvumoo, Oct 28, 2012.

  1. k

    kisamvumoo Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wananchi wa jimbo la Gairo mkoani Morogoro wamempongeza Rais Jakaya Kikwete kwa kutekeleza ilani ya uchaguzi sambamba na ahadi zake alizotoa mwaka 2008 katika jimbo hilo, ikiwemo ya kuifanya Gairo kuwa wilaya inayojitegemea, ujenzi wa barabara, pamoja na visima vya maji vitakavyosaidia kuondoa adha ya maji katika jimbo hilo.
     
  2. R

    Ray2012 JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na wale akina mama wakaguru barabarani wamejengewa soko na vibali vya kuuza mkaa? viongozi kazi kwenu!
     
  3. g

    gennessh Member

    #3
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 20, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo shule tu hapa. Kuna mwanafalsafa anaitwa Paul Freire anawataja watu hawa kama watu wenye uelewa huu "Magic Consciousness" Maana yake kwamba, uelewa mdogo, hawajui haki zao, hawajui kuzidai na hata pale haki zao zinapotolewa, wanadhani ni kudra za Mwenyezi Mungu tu, au Huruma na Hisani ya aliyetoa. Hawajui kuwa ni kodi zao na kimsingi hiyo haki yao imechelewa sana.
     
  4. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mbona zote hizo zimefanywa na kodi zao ?
     
  5. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Umenikumbusha mkuu huyo mwanafalsafa naomba niongezee kidogo "Education is a tool for liberation"
     
Loading...