Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gaijin na Regia: JF Women of the Year 2010

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Superman, Dec 30, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mods: Naomba msiihamishe thread hii; nimepata tabu sana kuipata. Kumbukeni wana JF wana haki ya kujua matokeo ya kura zilizopigwa.

    Katika Mchakato wa Kumtafuta JF Woman of the Year 2010 uliohusisha vigezo mbalimbali na hatimaye upigaji kura uliodumu wiki moja:

    http://www.jamiiforums.com/celebrities-forum/92291-jf-woman-and-man-of-the-year-2010-mchakato-wa-kuwapata-10.html

    Tume ya Uchaguzi ya Jamiiforums JEC chini ya uenyekiti wangu ilipitia kwa makini vigezo; ,mchakato na kura zote zilizopigwa na kujiridhisha kwa kauli moja kama tume kuwa kwa mwaka huu Members wawili wa JF wamefungana na hivyo tunayo furaha kutangaza rasmi kuwa:

    GAIJIN na REGIA MTEMA ni: JF WOMEN OF THE YEAR 2010. (WoY 2010)

    Kwa kuwa nyie ni washindi inawapasa kuwa na maadili mema na tume haitasita kumnyang'anya ushindi yeyote atakayekwenda kinyume na maadili ya JF.

    Sambamba na hilo mnaruhusiwa members wote kuwa address kwa titles zao yaani WoY ikifuatiwa na jina.

    Pia sambamba na hilo zawadi ya laki moja iliyopokelewa kwa upande wa Wanawake mtagawana elfu 50 kila moja.

    Kwa niaba ya wana JF wote tume inapenda kuwapa pongezi za dhati sana kwa ushindi wenu.

    Kwa Mshindi wa "JF Man of the Year" tafadhali tembelea: http://www.jamiiforums.com/celebrities-forum/98937-acid-na-nyani-ngabu-jf-men-of-the-year-2010-a-2.html

    Salamu za pongezi ruksa.

    Asanteni sana.
     
  2. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ni matumaini ya tume kuwa next year 2011 wengi zaidi watajitokeza na kupendekezwa kugombea.
     
  3. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Hongera zao.....Btw, I have always 'pictured' Gaijin as 'he' and not 'she'.....poor me!
     
  4. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    even I, nway ndio mambo ya JF bana
     
  5. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mkuu; ndiyo mambo ya JF hayo.

    Hata hivyo Gaijin ni wa jinsia ya kike. Na pia Avatar yake inashawishi hivyo.
     
  6. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Tuko pamoja. Msiwabanie pongezi zao basi bana.
     
  7. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #7
    Dec 31, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    aaaaaaaah, mkuu vp mbona anachangia ki-she zaidi au? Btw kila naposoma comments za G huwa natamani sana ku........
     
  8. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #8
    Dec 31, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mmh! Ngoja mwenywe atoke likizo aje kusoma hapa . . . .
     
  9. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #9
    Dec 31, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mbona ameshaisoma na ameni-PM tayari, kazi kwenu wakaanga sumu sie tunapeta tu, tunamalizia zetu mwaka kwa raha zetu.........Ngoja nisije kumaliza mambo yote mazuri, G mwenyewe akasusa bure.
     
  10. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #10
    Dec 31, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Duh kisa cha kumpicture Gaijin kuwa ni 'he' ni kipi hasa?

    And why "poor you"?

     
  11. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #11
    Dec 31, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Huwa unatamani kulia, umeeleweka.

    Na ulipotea sana, welcome back : )

     
  12. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #12
    Jan 1, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    hongereni
     
  13. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #13
    Jan 1, 2011
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Gaijin;

    Mimi na wewe hatuwezi kujua sababu ngoja aje hapa atatueleza. Labda ni vile unakata sana issue zaidi ya "He's"

    Tuyaache hayo:

    Sasa gaijini kuna Zawadi zenu. Kuna njia mbili za kupata TZS 50K yako. unaweza ukani-PM tukakubaliana jinsi ya kuchukua zawadi yako kisha unakuja ku-confirm hapa kuwa ualiipata. Wasije dhani nimechakachua.

    Pili kama uanataka naweza kumpatia Maxence kisha ukachukua huko na kuja kufanya confirmation Jamvini kuwa umepata.

    karibu Gaijin na Regia Mtema.
     
  14. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #14
    Jan 1, 2011
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mkuu; ni nini mnamalizia kwa raha zenu?

    Gaijin asije kususa nini?

    Kuwa makini kama kuna madudu, asije kupokwa ushindi na tume. LOL.
     
  15. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #15
    Jan 1, 2011
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Gaijin amesema anatamani Ku . . . . sasa usimuwekee maneno mdomoni ngoja aje mwenyewe aseme.
     
  16. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #16
    Jan 1, 2011
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hii inafaa sana. Muungwana ni vitendo hasa kama tume haijafanya Uchakachuaji.

    Natumaini Hongera wamezipata. Tume pia tumezipokea.
     
  17. d

    drndasika Member

    #17
    Jan 1, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hongera zao kwa kweli wamefanya kazi kubwa,ni changamoto kwa wengine
     
  18. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #18
    Jan 1, 2011
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Tupo pamoja Mkuu. Wanastahili.
     
  19. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #19
    Jan 1, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Gaijin, heri ya mwaka mpya! Sina uhakika ni kwanini nilikuwa nikidhani wewe ni 'he'! Labda pengine ni hiyo pseudonym unayotumia kwangu mimi ina sound male zaidi. Inawezekana pia ni namna ya uchangiaji wako (kama Superman anavyo suggest!) katika mada mbalimbali!
     
  20. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #20
    Jan 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kheri ya mwaka mpya

    Mkuu tuko pamoja hapajaharibika kitu. Japo sikujua kuwa kuna uchangiaji wa kike na wa kiume! :p


     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...