Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gahawa

Discussion in 'Jamii Photos' started by KakaNanii, Mar 24, 2011.

  1. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2011
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inaijua hii ?
     

    Attached Files:

  2. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Unantamanisha baba..............hapo unakuwa na kashata pembeni..
     
  3. P

    Percival JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 2,184
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 180
    Hii starehe no 1 ; kikombe cha kahawa na huku unaangalia ndunia inavyo kwenda
     
  4. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sheria ya kahawa kama hii, utakiwa kuwa na kikombe kikubwaaa!!!! SAFI SANA KIJIWENI HIYOOO
     
  5. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kikombe kama hicho kwanza hakina mshikio ndio raha yake..pili...ni ya moto tatu uwe na sandals..tayari kwa lolote....nne ..............malizia
     
  6. Revolution

    Revolution JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wengi tunapenda lakini hawa watu wanaouza sio wasafi kabisa.
     
Loading...