Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gadner Kung'atuka Clouds FM

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Buswelu, Dec 1, 2010.

  1. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2010
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    OMG Gadner why? Captain mbona wang'atuka dah ngoja tujue kwanini. Umetustua wengi bro!

    Kuna nini kinaendelea Pale Redio ya Magholofani...as Sophia Kessy Nae Katangaza kuacha....wamengiliwa na mdudu gani?
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Lazima kutakuwa na jungu limepikwa au zengwe apart from Greener pastures
     
  3. f

    furahi JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 947
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Hawaondoki. Ni system ya mwisho wa mwaka ya kuwapigia kura watangazaji wote wa clouds ili wabaki ktk vipindi vyao au wahamishiwe vipindi vingine. Watangazaji wote sa hivi wako lockup.

    Kwa maoni yangu Gadner anabore, Jahazi linamfaa sana Arnold Kayanda na Kibonde.
     
  4. babayah67

    babayah67 JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2010
    Joined: Mar 28, 2008
    Messages: 490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Si Gadner, Kayanda au Kibonde, wote wanabore tu na jahazi kimekuwa ni kipindi cha Kibonde kuwaponda watu wenye mtazamo tofauti na wao na kama ni siasa basi awaponda wote wasioishabikia CCM.

    Gadner amekuwa akitumia Jahazi zaidi kumtangaza mkewe kwa nyimbo zake na bendi yake ya Machozi. Hapa namsikia Gadner akiomba asichaguliwe tena kuendesha vipindi Clouds.

    Mi nasema ni bora saana watafute watu wengine wenye uwezo na sio kufanya kipindi bango la matangazo ya bendi ya mkewe
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    wote hawafai ...redio ifungwe tu iyo
     
  6. Diehard

    Diehard JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mzee wa kuitikia mke wa Jide acha ahamiae kipindi kingine anyway siku hizi jahazi sio kipindi kinachonifurahisha kinataka mitazamo yao iwe kama amri kumi za mungu kinajipendekeza kwa mastaaa na CCM hakina nafasi kwa chadema hata kikifanya vizuri kibonde ndio kihiyo anayefikiri anasujudiwa kitaa kumbe watu wamemezea mgojwa yule, huwa anawaaga watu baa eti ngoja nikatapike utumbo yaani ndo akatangaze jahazi, magazeti ya Shigongo yalimnyea
     
  7. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Gardner na Sophia Kessy wametangaza kuacha kazi Radio Clouds!! Gadner amesema anaacha ili apate muda wa kufanya biashara zake binafsi wakati Sakina amesema anaacha kwa sababu binafsi!!
     
  8. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #8
    Dec 1, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    unamaanisha wachang'anywe lesseni ya ya kuendesha media house hapa nchini?
     
  9. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #9
    Dec 1, 2010
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Waliahidiwa donge nono kwa kuipigia debe ccm, lakini wameambulia pakavu, wanahisi wametapeliwa
     
  10. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #10
    Dec 1, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Unauhakika unacho kinena?
     
  11. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #11
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    May be . Speculations tuu.
     
  12. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #12
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,197
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Aaanze Efraim Kibonde,
    Piga Chini huyo anashusha heshima ya Clouds fm kwa kuwafagilia mafisadi.
    Natamani SIBUKA TV waje fresh ili Clouds Iishe kimtindo.

    :whoo:
     
  13. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #13
    Dec 1, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wengi wa wafanyishwa kazi wa Clouds mbali nao hapo juu wanaacha kazi hivyo imembidi kusaga na Ruge waanzishe eti November noma kufanya uchaguzi wa MaDJ na watangazaji kuziba nafasi zao naona taratiibu wanaanza kufulia hawana jipya
     
  14. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #14
    Dec 1, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]


    Mtangazaji wa Clouds FM,Fetty nae nasikia anaacha kazi pamoja na Adam Mchovu

    [​IMG]
     
  15. V

    VSM Member

    #15
    Dec 1, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wacha wajaribu mwelekeo mwingine wa maisha. Kazi za watu zinachosha jamani! Hata mimi natamani nijiajiri mwenyewe. Nampa big up kwa sababu inahitaji ujasiri wa hali ya juu.
     
  16. m

    mams JF-Expert Member

    #16
    Dec 1, 2010
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nadhani jahazi walikosea sana ku touch maisha ya watu wenye mwelekeo tofauti na wao (e.g. Mr II) pamoja na uchambuzi dhaifu wa mambo ya kisiasa ukizingatia level yao ya elimu. Other wise wangefuata maadili ya nini kilichowapeleka pale
     
  17. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #17
    Dec 1, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    jina lake linanichanganya otherwise ninge kujibu!
     
  18. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #18
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    buswelu jaribu kuongelea umoja,binasfi hajanigusa chochote,some things are better said if nothing is said at all,opportunities are else wea si mby akiacha maana kuna wengi wa wanatafuta kazi,na kesha fanya hapo 4 long,ngoja akapate challenges sehemu nyengine.
     
  19. Double X

    Double X Senior Member

    #19
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawana jipya hao clouds, ni majungu tuu
     
  20. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #20
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    clouds sasa hivi ni redio ya majungu tu awana lolote hasa huyo kibonde pamoja na pj awa jamaa wazushi sana,wanawapigia debe mafisadi,sijui wanatafuta viti maalumu kutoka sisiem
     
Loading...