Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gadna G Habash kurudi tena kusikika redioni

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Pinokyo Jujuman, Aug 30, 2012.

  1. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aliyekuwa Mtangazaji wa kipindi cha Jahazi kupitia Redio Clouds Fm Gadna hivi karibuni anatarajiwa kusikika tena kupitia Redio zetu hapa Tanzania.

    Inasemekana kuwa Gadna atarudi kivingine kupitia Times Redio na kurusha kipindi kitakacho fahamika kwa jina la MASKANI na kitarushwa kuanzia Jumatatu saa Kumi jioni hadi saa moja.

    My Take: Je suala la kurudi redioni ni ugumu wa maisha mtaani au ni kusema kazi ya utangazaji ndo iko damuni, na vipi tena kuhusu ile kampuni ya maji ya kunywa ya Mamaa Samfudi?
     
  2. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mi naon abora arudi tu clouds
     
  3. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Kabla ya kujadili kwa kina tungejua sababu zilizomfanya akaacha kutangaza Clouds, je kulikuwa na ugomvi au la? pia kwanini kipindi kianze saa kumi sawa na kile cha akina Kibonde ambacho yeye alikuwa muasisi wake?
     
  4. c

    christmas JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,485
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Mmh mbona kama anapoteza raman me nilijua majukumu kwenye familia yamekua mengi akaamua kuacha kaz ili aongeze nguvu kwenye hotel yao kumbe nilikua wrong
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Kachoka kulelewa
     
  6. papason

    papason JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Mguu pande! Mguu sawa! Ruka kichura chura! Mbele tembea.......Njoo hapa......FastaKimbia dukan!

    Ohooo ohooo ohooo haya siyo maisha, bora kurudi kijijini kulima!
     
  7. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ntakuwa nina kumbukumbu nzuri kipindi anatoka Clouds alisema anaenda kufanya majukumu binafsi wakishirikiana na Mkewe naye ndo msimamizi mkuu so asingeweza kumudu na kazi yake ile ya awali; hata ikasemekana wana mpango wa kuanzisha kampuni yao ya kusambaza maji ya kunywa wakatuletea na Brand name ambayo wengi kupitia mitandao hii ya kijamii hatukulipenda na tuliliponda sana, sasa nalo sijui liliishia wapi tena!!
     
  8. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    bora mwenda bure kuliko mkaa bure
     
  9. aye

    aye JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,774
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    nafkiri tungejua kilichomtoa clouds ni nini tungepata jibu mana kipindi alichotangaza muda ni ule ule na atakachotangaza kuna jambo hapo lazma
     
  10. Baraka F.K

    Baraka F.K Member

    #10
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ameshatangaza rasmi kuanza kazi Times Fm, atakua akitangaza kipindi kiitwacho MASKANI saa 10 jioni.
    Gadna anaungana na wafanyakazi wenzake waliokuwa Clouds FM, Fina Mango, Masoud Kipanya, Tayana, Bandago, George Njogopa
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    The rise and fall of clouds FM.
     
  12. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Kwani hao Times wana ugomvi na Clouds hadi kuwachukulia wafanyakazi wake kwa kasi ya ajabu hivyo? Halafu huyu Gadna si alisema kuwa anapumzika ili aiimarishe Nyumbani? Kweli duniani wanafiki hawaishi amani! Yaani sikutegemea kabisa kuwa mtu mtaarabu kama Captain angeweza kufanya mambo ya kipwani kama haya.
     
  13. majany

    majany JF-Expert Member

    #13
    Aug 31, 2012
    Joined: Sep 30, 2008
    Messages: 1,188
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    alitaka kwenda kulea mtoto na jide...bt Mimba ya mama si iliharibika...naona kaona itachukua muda kupata kid tena
     
  14. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #14
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 337
    Trophy Points: 180
    mambo ya mimba ni majaaliwa ya Mwenyezi Mungu sio suala la kumkashifu mtu, hujafa hujaumbika sidhani kama wana furahia kukosa mtoto ni Mungu tu ndiye mwenye maamuzi kuhusu hilo. Tusimkufuru Mungu jamani
     
  15. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #15
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa akina Kipanya,Fina?Njogopa, Tayna na Bandago wanafanya vipindi gani?
     
  16. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #16
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi Mmiliki wa hii Times Fm ni nani?
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    fina yupo magic mdau,,,,,,
     
  18. Somji Juma

    Somji Juma Verified User

    #18
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 2,453
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Mmliki wa B'HEATS(HERMY B),n m1 wao..
     
  19. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #19
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,066
    Likes Received: 2,342
    Trophy Points: 280
    Ngoja nisikilizie hapa.
     
  20. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #20
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    sasa hivi utasikia kibonde anamfuata huko times fm.
     
Loading...