Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gaddafi uso kwa uso na waandamanaji

Discussion in 'International Forum' started by Mujumba, Feb 23, 2011.

  1. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kiongozi wa Libya Kanali Muammar Gadaffi awataka wafuasi wake kujitokeza barabarani na kuwatimua waandamanaji wanaoipinga serikali yake.source BBCSWAHILI
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,378
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    PHP:
    Kiongozi wa Libya Kanali Muammar Gadaffi awataka wafuasi wake kujitokeza barabarani na kuwatimua waandamanaji wanaoipinga serikali yake.source BBCSWAHILI
    Jamani hi sasa ndiyo uso kwa uso au............nia ni kupambana huko mbeleni lakini siyo uso kwa uso.............................
     
  3. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    (GMT+08:00) 2011-02-23 18:01:15

    Vurugu ziliyosababishwa na maandamano yaliyofanyika kwa siku mfululizo nchini Libya imesababisha vifo vya zaidi ya watu mia moja. Kiongozi wa Libya Bw. Muammar Gadhafi tarehe 22 alitoa hotuba akisema, kamwe hatajiuzulu na hataondoka nchini Libya katika siku za baadaye, bora awe mtu wa kujitolea mhanga.
    Serikali ya Libya jana usiku ilitangaza kupitia televisheni ikisema, vurugu hizo imesababisha vifo vya raia na askari 300, lakini takwimu kutoka televisheni ya Al Jazeera zilionesha kuwa watu 500 wamefariki kutokana na vurugu hizo na wengine 1, 400 hawajajulikana walipo. Habari nyingine zinasema, Baraza la Usalama la Umoja wa Mataifa tarehe 22 liliitisha mkutano wa dharura kuhusu hali ya Libya, na kuitaka serikali ya Libya ikomeshe mara moja vurugu hizo na kukidhi matakwa halali ya wananchi hatua kwa hatua.
     
  4. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Na ingekuwa kweli uso kwa uso labda angekwishapelekwa kwa Mola wake.
     
Loading...