Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gaddafi na mkewe chupuchupu, mtoto na wajukuu wake waangamizwa

Discussion in 'International Forum' started by mdau wetu, May 1, 2011.

  1. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gaddafi na mkewe chupuchupu, mtoto na wajukuu wake waangamizwa [​IMG]Seiful Arabi mtoto wa dikteta Muammar Gaddafi kiongozi wa Libya pamoja na wajukuu wake watatu wameuawa kwenye mashambulizi ya ndege za Nato huko Tripoli, mji mkuu wa Libya. Taarifa zinasema kuwa, Kanali Muammar Gaddafi ameponea chupuchupu kwenye shambulio hilo. Vikosi vitiifu kwa Gaddafi vimeeleza kuwa, mashambulio hayo yamepelekea kuharibiwa vibaya kituo kimoja cha watoto mjini Tripoli. Taarifa hiyo imeendelea kueleza kuwa, kwa akali watu 15 akiwemo mtoto mwenye umri wa miaka tisa wameuawa, baada ya ndege za Nato kushambulia mji wa Misratah. Gaddafi amesikika akisema jana kwamba, hatong'atuka madarakani, amma yuko tayari kufanya mazungumzo iwapo vikosi vya Nato vitasimamisha mashambulizi yao. Hata hivyo majeshi ya Nato na hali kadhalika wanamapinduzi nchini humo wametupilia mbali pendekezo hilo la Gaddafi, na kusisitiza juu ya kung'olewa madarakani dikteta huyo.

    Kwa hisani ya Idhaa ya Kiswahili ya Redio Tehran, Iran
     
  2. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,651
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    simuungi mkono Gadafi lakini pia siungi mkono NATO na washirika wake. So paining kuona mwenzetu anaonewa viongozi wa kiafrika wameuchuna kimya hata kwa kuwakemea wazungu japo kwa mdomo tu. Duh!
     
  3. M

    Mutambukamalogo JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Labda sijaelewa kidogo mbinu za medani katika vita. Simuungi mkono Ghadafi lakini Nato kwa nini wanapiga nyumba za makazi za Ghadafi?. Nilitarajia wapige vituo vya kijeshi na zana za kijeshi za Ghadafi ili kupunguza nguvu zake za kijeshi!. Why all those killing and destroying citizens areas wakati kila siku Ghadafi ana wa bonb wapinzani wake!?. Kama kuna mtu anajua hii stratejia na atujuze.
     
  4. m

    mohamed ally Member

    #4
    May 1, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawa makafiri wekundu shida yao sio kutetea haki za libyan shida yao ni mafuta 2! Waarabu wakuwa wajinga mpaka wanatoa sapot kwa nato haya sasa wanapiga mpaka makazi ya kiongozi tofauti sheria ya umoja wa mataifa
     
  5. M

    Musaama Member

    #5
    May 2, 2011
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 5
    Nani kakuambia gadaffi ni dictator? That's fallacious argument.
     
Loading...