Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gadafi utavuna ulichopanda; na Mungu alie hai hatokuacha madarakani ndani ya 3months

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jun 8, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Sio kama namchukia napenda
    niwaambien ukweli fanya ujinga wote usimdhihaki roho mtakatifu,na MUNGU
    huyu bwana allienda kwa museveni kufungua misikiti aliotoa kwa hela yake ..alipopewa mike alidai ukristo ni dini ya washenzi, kwanza akuna ukristo duniani

    kwa mnaokumbuka mnakumbuka uganda wakristo waliandamana sana na kutaka kuleta fujo..sasa sie tuliokuwa tanzania na kwingineko tuliona wanapoteza muda vita vyetu si juu y damu na nyama ..tukaamua kupiga majeshi,,akika tumeomba sana huyu bwana kabla ya kuondoka dunian MUNGU amjulishe yeye ni nani

    na kama MUNGU aishivyo hatochukua miezi kadhaa madarakani akiwa hai ama amekufa ...nasema hivi ikiwa ni onyo kwa walio na akili kama zake yawezekana tunao gadafi wengi sana dunian najua majeshi ya MUNGU ayatamwacha anaemdhihaki akika damu za walibya zinamwagika juu yake lakini utukufu wa MUNGU uonekane kwa kuondolewa ma darakani na hata kufungwa kabisa

    huyu mtu hana adabu kabisa kabisa..vijisenti vyake vilifanya hata museven kukaa kimya kabisa na ushenzi wa maraisi wa africa na njaa zao wao shida zao ni zile pesa leo wako wapi wametaifisha kila kitu...mnaokumbuka kule rwanda aliweka kampuni ya simu ..mkuu wa kazi kaimilikisha kwa wanyarwanda na hii ni mfano tu waha zile bank 3 pale kigali kwishne....

    Kabla ya kuongea omben MUNGU awajalie kuona ya kesho

    mbarikiwe
     
  2. Jituoriginal

    Jituoriginal JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nakupa tano.
     
  3. M

    Mlabondo Senior Member

    #3
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ninakuunga mkono ndugu yangu
     
  4. T

    TumainiEl JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 2,138
    Likes Received: 672
    Trophy Points: 280
    HUYU ATANG'OOKA NAMIM NAKUMBUKA SANA VILE ALILI TUKANA JINA LA MUNGU NAKUTAKA KULETA MAMBO YAKUWA MUNGU,AKIFIKA HATUWA YAKUJI ITA MFALME WA WAFALME. He Must die as he kil other people.
     
  5. A

    Annony Member

    #5
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama unamzungumzia Mungu aliye juu plz use capital letters! Tutamtofautishaje Mungu aliye juu na mungu wa dunia kama unaandika in that way? Mbona jina lako watumia capital letters? Sorry kama nitakukwaza ila nina confidence na ninachokisema!
     
  6. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wacheni ujinga nyie kwani nani kawambia kua ukristo ni dini ya kweli? Nani kawambia kua mungu wanaemuabudu wakristo, yesu kua ni mungu wa kweli? Leteni dalili ili tuwaone basi.

    Yaliyotokea libya na sawa na yaliyotokea misri na tunisia hakuna wakristo kiundani kule ni wananchi tu bila kujali itikadi zao. Unataka tuamini kua vita ya libya ni tafauti?
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    vita vyetu si juu ya damu na nyama (Pdidy umenena kitu cha busara saaana nakupa THANKS tena, ndo maana sisi hatuna mihadhara ya kashfa kwa dini nyingine sababu hatudili na damu na nyama tunadili na ROHO (spirit) zaidi.
     
  8. M

    MPG JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akafie mbali GADAFI waraabu wenzake wapo wapi wamsaidie,anasiku chache za kufa alizidi kuukafu Ukristo
     
  9. H

    Hardman JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 525
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    nyıe c ndo mnalılıa freedom of expressıon?....me nadhanı alıkuwa antumıa uhuru wake wa kuongea unachotaka
     
  10. networker

    networker JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hahah i like this fanyeni hvi muombeni asife bali aishi ili tesekeke kwaza ndio afe kwa kulikubali jina la bwana kwamba ndiye mfalme
     
  11. Mahmood

    Mahmood JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 7,738
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
    Haa Haa Haa,, Acha hadithi za Abunuasi,

    Eti mapinduzi ya serekali ya Libya yametokea kwa vile gadafi kapinga ukristo, usituvunje mbavu bwana.

    Wanainchi wa Libya wenyewe wametaka mabadiliko kama vile wanainchi wa inchi zingine jirani ya Libya.

    kama kweli mpaka sasa bado haujajua dini ipi ya haki, huko Akhera ndio utaenda kujua (Dini iliyotoka kwa Mungu ni ipi)

    Shukran.
     
  12. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #12
    Jun 9, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Tuko pamoja ameutukana sana ukristo hdharani wako wapi kina GADAFI NI MSAIDIZI WA SHETANI unabisha google tafuta hapa SALMAN RUSHDIE SATANIC VERSES
     
  13. Mahmood

    Mahmood JF-Expert Member

    #13
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 7,738
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
    Hata mimi sikupendezewa alipo jiita MFALME WA WAFALME,

    MFALME WA WAFALME NI MWENYEZI MUNGU PEKEE.
     
  14. Mahmood

    Mahmood JF-Expert Member

    #14
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 7,738
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
    Je na Hussain Mubaarak aliutukana ukristo ?

    Acheni kujiliwaza kwa kutumia Baatil.
     
  15. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #15
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    kabla ya kufa lazima aokoke huyu nakuhakkishia
     
  16. serio

    serio JF-Expert Member

    #16
    Jun 9, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,283
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
     
  17. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #17
    Jun 10, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
     
  18. HeartBreak

    HeartBreak JF-Expert Member

    #18
    Jun 10, 2011
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    siku zimekwisha za gadafi!!!
     
  19. STREET SMART

    STREET SMART JF-Expert Member

    #19
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 594
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
     
  20. Mahmood

    Mahmood JF-Expert Member

    #20
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 7,738
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
    Kila mtu atakufa, kwani wewe utaishi milele ?

    Bora kufa kishujaa kuliko kilofa.
     
Loading...