Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gadaffi to make a second speech on national TV shortly

Discussion in 'International Forum' started by Askari Kanzu, Feb 24, 2011.

  1. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Libyan state TV says Colonel Gadaffi to make address shortly in Zawiyah city west of the capital, Tripoli

    Source: BBC World tweet
     
  2. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #2
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,057
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    OK,NGOJA TUSUBIRI MWANAMUMEEEEEEEEEEEEE akiongea
     
  3. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nimeshakaa mkao wa kulaa!
     
  4. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ukweli mimi nimekata tamaa kama walibya wataweza kumng'oa Gaddafi maana anawaua sana kama wahaya wanaua kumbikumbi. sasa watu wameshikwa na uoga nasikia hata wanaingia mitaani kum-support ni sababu ya kuogopa kuuliwa na mamluku. kwa hali hii katika siku saba zijazo Gaddafi atakuwa amejitangazia ushindi wa uhakika, yaani leo mchana nimeshindwa hata kula kwa huzuni
     
  5. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huyu mwanaume akianza kuongea pls naomba mtujuze mapeeema...
     
Loading...