Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gachuma akanusha madai ya Dk. Slaa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mongoiwe, Nov 4, 2010.

  1. Mongoiwe

    Mongoiwe JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 514
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mkurugenzi wa kampuni ya vinywaji Coca Cola na mjumbe wa Nec mwita Gachuma amezungumza na waandishi wa habari na kukanusha madai kuwa alikaa kikao na J. Kikwete, Ridhiwan, Rostam Aziz na Lowasa. Amesema kuwa yeye hawezi kukaa katika hoteli ya La-Kairo ambayo haina hadhi kuliko hoteli yake ya Mwanza Hoteli na kwamba siku ya kikao alikuwa Tarime.
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Mbona kwenye walaka jina lake limo sasa anawatuhumu CCM kwa kuweka jina au Slaa kupata copy ya waraka?
     
  3. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    People will never cease to amaze me. What an attitude!
     
  4. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,760
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Wote watakataa kwa sababu ni kitendo cha aibu. Lakini ingekuwa ni sifa wangerukaruka na kushangilia!
     
  5. W

    We can JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hey! What a SHAME AND IRRENSIPONSIBLE RESPONSE. Kwamba hawezi kukaa hoteli ya hadhi chini ya ile yake? Ndo kusema baba yake, wadogo zake, shangazi zake, na watu wangine hawezi kukaa kwako mpaka wawe na hoteli au nyumba yenye hadhi sawa au kubwa kuliko yake?

    Ndo kusema ni mbaguzi kiasi hiki? Sihitaji hata kujua kama alikaa au hakukaa, ila nimeumia sana na jibu la kuwadharau watu wasiokuwa na makazi yenye hadhi kama aliyonayo yeye-ndo tafsiri kwa uelewa wangu mdogo!

    Pole.
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kama hawakukaa La-Kairo basi si aseme walikaa wapi?...Uzuri kuna watu wetu pale hotelini ambao waliwaona live, kwahiyo kubisha kunawaharibia zaidi, na kuwafanya waonekane vituko!
     
  7. PAS

    PAS JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2010
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    sasa huyo gachuma hadhi yake tunavyojua ni kama LAKAIRO (lameck airo) coz wote ni class seven
    :nono::nono::nono::nono::nono::nono:
     
  8. B

    ByaseL JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 2,218
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nani anaweza kukubali kwamba alikaa nakupanga kuhujumu uchaguzi ni scandal. Hata Nixon wa USA alikanusha watergate scandal lakini mwishowe ilimtoa Ikulu. Hata EPA walikataa mpaka Spika Sitta alitishia kumpeleka Slaa polisi lakini wote tunajua matokeo. Wanaona aibu na kuogopa backlash ya Jumuiya ya Kimataifa.
     
  9. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Na hiyo sahihi ya Mkurugenzi wa JiJi la Mwanza waseme imegushiwa, Au waseme Mkurugenzi kawasingizia pia
     
  10. Mgeninani

    Mgeninani Senior Member

    #10
    Nov 4, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utetezi gani na huyo naye kama alikaa kikao na jk,ridhi,RA na ER kuna dhambi gani? shida labda agenda zao zilikua nini?
     
  11. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #11
    Nov 4, 2010
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Turudi kwenye hoja ya Dr. Slaa ambayo inataja waraka uliotaja watu hao kwamba walikuwepo kwenya kikao. Hoja ijibiwe hivi:
    1.kweli kulikuwa na na kikao cha namna hiyo ua hakukuwa na kikao cha namna hiyo.
    2. Kulikuwa na kikao cha namna hiyo na washiriki walikuwa hao waliotajwa au siyo hao au walikuwa baadhi ya waliotajwa.
    3. waraka ulikuwa wa kweli au wa kughushiwa.

    Hivyo, mtu kusema kuwa hawezi kukaa katika Hoteli hiyo kwa sababu siyo ya hadhi yake haijibu hoja zinazopaswa kujibu hoja za msingi. Hivi kwa mfano, mtu umetuhumiwa kuiba baiskeli ya mtu unaweza kujibu kuwa sina hadhi ya kuiba baiskeli badala ya kujibu tu kwa sentensi moja kuwa sikuiba au niliiba, ni kweli au si kweli?

    Ninachokumbuka kuhusu waraka uliwataja walioshiriki kikao hicho ni kuwa Kabwe alikiri sahihi ni ya kwake. Kwa hiyo anayejua kuwa Gachuma alishiriki au la ni yule aliyeandika waraka siyo Dr. Slaa.
     
  12. s

    samvande2002 JF-Expert Member

    #12
    Nov 4, 2010
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 407
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    and who the hell is gachuma?
     
  13. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #13
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Wewe Gachuma nenda Mahakamani basi kama umesingiziwa, siyo unaongelea chini ya Meza - mnafikiri Tanzania ni ile ya miaka 10 iliyopita? info zina flow zaidi ya vile mnavyojua ninyi. kazi kwenu - zigo hilo mmetwishwa na wenzako.

    Wizi mwingine una nafuu lakini huu wa kura ni zaidi ya wizi yaani UHAINI- Kajisafisheni mahakamani wakubwa.
     
  14. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #14
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,955
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Its not amazing nilijua tu atakana, taarifa uloletwa na dr wa ukweli ilionesha jina lake, labda kama atasema jina lililotajwa si la kwake. Kuhusu hadhi ya Lacairo na Mz Hotel hii imekaa kibiashara zaidi!
     
  15. V

    Vakwavwe JF-Expert Member

    #15
    Nov 4, 2010
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kumbe yeye hakuwepo,amuulize kabwe kwa nini alimuandika?
     
  16. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #16
    Nov 4, 2010
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hiyo kansa ya hujuma itawatafuna tuu.Ila kweli ukila nyama ya mtu huachi kamwe pamoja na kashfa zote EL na RA hawajakoma tuu.Kweli TZ iko hatarini kama wananchi hatutaikomboa.
     
  17. D

    DRV Member

    #17
    Nov 4, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ahaha. Huyu mzee Gachuma ameniacha hoi. Yani ametumia hii nafasi kutangaza biashara yake. Huyu mzee ana cheo cha udhamini wa CCM kama yule mzee wa upareni Peter Kisumo. Na ni kiongozi nadhani mkoa wa mara.

    Jamani tukubali tukatae hata tufanye nini CCM hii imechafuka sana haiwezi kutakata. Huu mchezo wa hujuma upo siku nyingi. Mbowe 2005 aliibiwa zaidi ya kura laki 5 dar peke yake ila inaonekana watu hawakufuatilia sana na hata yeye mwenyewe hakulalamika. Sasa haya tunaona ni madhara aliyosema Nyerere ya kula nyama ya mtu. Kwamba last time waliiba ikafika 80% hivi haiwezekani kuzidisha hapo kidogo?? Wote tuna tabia ya kufanya vema zaidi kila tunapopata nafasi nyingine ya kufanya kile kile. Kosa la mkuu ni kuwahusisha wanae vilaza kwenye mambo mazito. Watu wanaperform ze komedi kwenye mambo ya msingi.
     
  18. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #18
    Nov 4, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Labda angekanusha kuwepo na kikao kilichotoa hayo maazimio na yeye kushiriki..
    Kukataa kwamba hakua Lakairo wakati huo hakufuti hoja kuwa waliaazimia hayo maovu..
    Waache wajing'ateng'ate mwisho wa siku tutajua lililo kweli..
     
  19. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #19
    Nov 4, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    yeye huyu gachuma ndo alilipia garama zote za kile kikao

    mbona kila kitu kinajulikana!!!!
     
  20. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #20
    Nov 4, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    waraka wenyewe huo hapo


    wasikane hawa
     

    Attached Files:

Loading...