Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gabriel Zakaria

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Giddy Mangi, Jul 5, 2011.

  1. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kada namba moja wa Ccm hakika Tbc 1 ni ccm nimeanza kugundua wasaliti wa maendeleo ya nchi yetu,huyu Gabriel Zakaria ameingia namba 1666 tunaendelea kulist.
     
  2. O

    Omumura JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Huyu naye ni wale wale wa kujikomba kwa ccm ili apewe safari ya nje,mbona **** tu huyo!!
     
  3. senator

    senator JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Siku hizi TBC imekuwa ya kichama zaidi hawana uthubutu wa aliyekuwa mkurugenzi wa kwanza (Tido) kuwaanika CCm hadharani.Gabby hata leo alikuwa anajaribu kukatika maongezi ya Lissu kwenye mahojiano nae mana Kamanda alikuwa anawachana mbaya Takukuru..
     
  4. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    CV yake ikoje huyu mutu? ukute aliingia katika ajira kiujanja ujanja tu, kwa kubebwa bebwa ndo chanzo cha kutumikia ccm kupitia television hiyo TBC1 kulipa fadhila na kujiwekea mazingira mazuri ya kuendelea kubebwa. Marine Hassan Marine nae bado yuko tbc1?
     
  5. Congo

    Congo JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,002
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Amejitahidi sana kumzuia Lisu kuzungumza tbc. Mwakilishi wa takukuru alikosa hoja kabisa.
     
  6. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    gabriel zakayo
     
  7. M

    MTENDAHAKI JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,312
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    Huyo kunguru (mwoga) tu
     
  8. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Katoka Star Tv huyo tena ana tabia ya unafiki na majungu hana lolote na ni mtu wa kujipendekeza sana na anapoamua kujipendekeza huwa haoni aibu sasa walimuitia nini TBC 1 kama wanaogopa maneno si wangetafuta mtu wa Gamba ndio aje au?
     
  9. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Edward Hosea mtuhumia nambari one amemuogopa Tundu Lissu (hosea alikuwepo jana Dodoma). Sasa huyo jamaa aliyemtuma kweli ndiye angemuweza Lissu? Magamba utawafahamu tu linapokuja suala la midahalo they are empty headed.

    Tunaomba CV ya huyo Zakaria Gabriel, nina reservation kubwa na elimu yake.
     
  10. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,590
    Likes Received: 1,299
    Trophy Points: 280
    Umejuaje mkuu?

    Huyu dogo ni njaa tu ndo inamsumbua! Mnafiki sana alimpiga mwenzake majungu mpaka akamua kukimbia. Mimi nilishangaa mbona Baruwan Muhuza amekimbia TBC1 ndani ya muda mfupi ki-hivyo kumbe majungu na kujipendekeza kwa huyu mchovu.

    Hebu abadilike asiwe mwanaume kama binti!!
     
  11. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #11
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakati Mh Liss akiendelea kuichana live Takukuru huku zikiwa zimebaki almost dk 9 kipindi kuisha mara nikastukia TBC 1 wamekatiza matangazo ghafla, nikajiuliza kulikon?, km wanamuogopa Lissu kwa nin walimualika?
     
  12. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa wataalamu wa saikolojia ukiangalia macho ya Gabriel zakaria utagundua jinsi alivyo SANGWINI.Si mtu wa kuamini ni msaliti mkubwa; angalieni anavyochezesha macho yake wakati anaongea utagundua ni nyoka yule, mzushi, mbeya, kizabinazabina na yote hayo.Hana upeo ni kilaza
     
  13. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,849
    Likes Received: 3,041
    Trophy Points: 280
    Tangu wamwondoe Tido Mhando TBC1 imekaa kichama zaidi.
     
  14. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #14
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Mm kinachoniuzi ni ule UWOGA ,G zakaria MWOGA SANA halafu anavyojishika kidevu kama demu!
     
  15. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #15
    Jul 5, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,807
    Likes Received: 629
    Trophy Points: 280
    Jamaa kunguru sana, jaribun kumchunguza anavyopepesa macho anapokuwa anaendesha kipindi kwa kfupi hajiamini.
     
  16. W

    WildCard JF-Expert Member

    #16
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Baadhi yetu tulidhani huyu ndiye angemrithi Tido. Gabriel ni "mtiifu" sana.
     
  17. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #17
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Nani mweye wasifu wake tumfahamu?
     
Loading...