Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gabon maisha ya kazi kwa wageni yamekaaje?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Uncle dan, Sep 2, 2011.

  1. Uncle dan

    Uncle dan Member

    #1
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wenye kuifahamu GABON naomba mnihelewesha kuhusu nchi hiyo na mazingira ya kazi kwa wageni.nsje nkaingia choo cha kike
     
Loading...