Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

G8 Meeting

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mambore, May 22, 2012.

  1. M

    Mambore New Member

    #1
    May 22, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilitarajia mapokezi makubwa kwa Kiongozi wetu Mh. Jakaya Mrisho Kikwete alipotokea Marekani alikokuwa amehudhuria mkutano wa Nchi matajiri zaidi duniani G8 kama mualikwa. Mambo hayakuwa hivyo. Kwa kweli hatujamtendea haki kwani pale alikuwa ameiwakilisha Tanzania yetu.
     
  2. agatony8l

    agatony8l JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tushachoka mkuu, maana kama kumpokea tushampokea mno mimi mara ya mwisho kwenda kumpokea ilikuwa akiwa anarudi kutoka kubembea nchini Jamaica.
     
  3. ismase

    ismase Senior Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    si ataongea mwisho wa mwezi alichoenda kufanya huku G8? nasikia alifanya presentation ya dk 10 juu ya alivyopunguza umasikini na kuleta maisha bora kwa watanzania.
     
  4. Mark Francis

    Mark Francis Verified User

    #4
    May 22, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 605
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyo safari inatusaidia nini katika kuondokana na umaskini wetu au katika kuboresha maisha ya wakulima. Tuliogopa kwenda kumpongeza kwa kutuuza
     
  5. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kafanya Maisha yamekuwa magumu hata nauli za kwenda kumpokea hamna mwache apokelewe na akina rweyemamu..
     
Loading...