Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

G75 Member Hon. Zitto on ITV Kumekucha kesho asubuhi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sr. Magdalena, Apr 24, 2012.

  1. Sr. Magdalena

    Sr. Magdalena JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 748
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    From Zitto's tweeter page:-

    Kesho Jumatano, Alfajiri, ntakuwa ITV kumekucha kuhusu
    Hoja ya kutokuwa na imani na Waziri Mkuu. #sahihi70 #G75 #OperesheniUwajibikaji.

    My take:-
    Naona sasa mapambano yamehamia nje ya Bunge, way to go G75
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    1. Hakuna kulala mpaka kieleweke-Mbowe
    2.Huu si upepo ni kimbunga lazima kiondoke na bati(Waziri mkuu)-Sugu
     
  3. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Lema upo wapi..anzisha za rodini chalii angau..
     
  4. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    strategy nzuri...naamini italipa,

    CCM wamerudia kosa walilofanya sometimes back la kuzima hoja ya Buzwagi kwa kumfukuza Zitto bungeni, leo tunashuhudia kuwa tukio lile lilikuwa ni defining moment katika kupeleka mbele siasa za upinzani, nadhani kwa utumbo waliofanya juzi wa kujaribu kusogeza mbele anguko la mawaziri gharama yake itakuwa ni kubwa mno...b'se naamini Pinda atang'oka in June na hao mawaziri hawatosalimika.

    CDM waendelee kupiga pressure...muda si mrefu tutaona matunda yake.
     
  5. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Zitto tuko nyuma watz ambao tumepigika. Usihofu kwa lolote lile.
     
  6. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,854
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Strategy za M4C nazikubali sana. Zitto anaipeleka serikali puta na Sahihi70-uwajibikaji Slaa na Lema wanaharibu hali ya hewa mikoani Mbowe yupo kwenye rada anaratibu mazoezi yote Wakati Magamba mwenyekiti wao analala kwenye msiba ambao hata raisi aliyepo (Malawi) hauthamini
     
  7. RUV ACTVIST.

    RUV ACTVIST. JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 449
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    tukijumlisha na maandamano kila kijiji! Pataeleweka tu.
     
  8. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Pamoja sana kamanda!!
     
  9. s

    sheky Senior Member

    #9
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Iwe iwavyo ni wakti wa kwenda mbele. Ni wakati wa kuelimisha jamii iliyolala, ni wakati wa kuondoa kiza na matongotongo kwa wasioona. Vita mbele, be it sun or rainy it will be conquered. kila la kheri Zito. Usiache toa wito ni wakati wa Mtanzania mmoja mmoja kuiambia nafsi yake ni saa ya kujikomboa na kuanza mipango iwe maandamano, sahihi ama hatua yoyote inayoonesha kuchoka.
     
  10. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Walisema Zitto anatumiwa na ccm. Yawezekana kweli anatumiwa na ccm wapenda mageuzi
     
  11. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Thanks
     
  12. M

    Mwanandani Senior Member

    #12
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kamanda zito tupo nyuma yako.ukisikia kimenuka nitafute mstari wambele utanikuta.
     
  13. kibol

    kibol JF-Expert Member

    #13
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,898
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    may b freedom is coming tomorrow...viva m4c
     
  14. kibol

    kibol JF-Expert Member

    #14
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,898
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    na inaonyesha saiv wanamtumia vizur kwel
     
Loading...