Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

G. Lema akutana na wana Udom kutoka Arusha.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by SOKON 1, Apr 6, 2011.

  1. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mbunge wa Arusha G Lema leo jioni amekutana na wana udom wote wanaotoka Arusha. Nakuzungumza nao mambo mengi muhimu ya maendeleo ambayo msomi anatakiwa kuyafanya kutoa mchango ktk suala la katiba pia msomi hatakiwi kunyamaza pindi taifa linapoenda mrama kwani wasomi ndio wanaojua mambo mengi kulinganisha na wale ambao hawajapata fursa ya kusoma.

    Baada ya hapo akashiriki chakula cha jioni pamoja nao na kuwajulia hali wanafunzi wote ambao aliwakuta cafteria wakila mda huo.

    G Lema tupo pamoja ktk kuendeleza taifa lete
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    aliwalipia hela ya chakula?
     
  3. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Dah kwa hilo halitawezekana kwani hawakushindwa kulipa hela ya chakula wenyewe mpaka Mh G Lema alipe.
    Pia walikuwa wanafunzi wengi
     
  4. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndiyo maana yake. Uongozi ni kuonyesha njia
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    jamaa keshanijibu hapa down
     
  6. utemi

    utemi Senior Member

    #6
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Keep it up Mh. Lema
     
  7. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #7
    Apr 7, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hivi huo muswada ndo unapitishwa kesho ama? Sababu kunahabari wanaharakati wamejiandaa kesho bungeni kwenda kuupinga.
     
Loading...