Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Future ya Vijana Ipo Chadema, Ndio Ukweli

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Apr 14, 2011.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tatizo la chama kukaa madarakani muda mrefu ni kutokea recircling. Walewale vijana wa makamba, Nauye, Mwinyi na wengine ndio utawaona kwenye system. Ukienda balozi za nje utawakuta vijana wengi wa vigogo ambao hata hawajasomea kazi hiyo ila wale waliosomea na ni competent wapo mtaani wanazurura. Ni halali akina Makamba kutetea system ya CCM maana ikiendelea kuwepo wataendelea kuweka mirija yao hapo. Wewe kijana uliyetoka familia duni ukiiunga mkono CCM ina maana unataka wewe uendelee kuwekwa pembeni au ule makombo. Wakiingia watu wapya, nafasi zitafunguliwa na uwezekano mkubwa ni wewe kunufaika kuliko kupata tabu. Wakiingia wapya hawatakuwa na backlog ya kulipa fadhila na vijana tutakuwa na say ila hawa CCM ni ngumu wewe kuingia. Vijana 2015 tulete mabadiliko, tuanze upya na Chadema ndio chama muafaka. nao wakikaa miaka kumi tukiona wanaanza U ccm tutawabwaga, nchi itakuwa na uadilifu maana aliye madarakani atakuwa kwenye kiti moto muda wote. Sisemi tuingie nasi tule ila tuingie nasi tujenge nchi, tulete mambo mapya, wale wenye uwezo kiakili wapewe nafasi, tusiangalie wewe mtoto wa nani bali una nini kichwani kwa ajili ya ku deliver:hug:
     
  2. J

    Joblube JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 367
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ccm ina wenyewe wenyewe wamevua gamba na kuwakabidhi watotowao
     
  3. w

    warea JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lengo letu si CHADEMA kuukwaa uongozi, tunataka MAISHA BORA kwa kila mtanzania. Miaka mitano kuanzia sasa mpaka 2015 ni mingi sana. Hawa jamaa waliovua magamba ya zamani wakavaa magamba mapya, hata kama yanang'ara wanatakiwa kubanwa wabadili nia zao (their minds). Tunusuru nchi yetu na umaskini unaoendelea.
    Tunatakiwa tuwe na vyama vingine vyenye nguvu kama CDM, ili isijisahau na yenyewe.
     
  4. v

    van victor Member

    #4
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman ccm tumewachoka mda wote mlio itafuna nchi nakufanya maovu umefika kikomo. Mmzoea dhambi atamkifanya wizi undugunisation mnaona kawaida kumbukeni mnatutesa masikini ambao wazaz wamejkamua kutusomesha lakn kazi bdo mmejipachika nyie kwakujuana......
     
  5. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chama kilicho madarakani kwa sasa ni CHADEMA, CCM inaburuzwa tu!
     
  6. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    afu mi nna hasira. Yuko wapi riz1 nimnanihno
     
  7. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Na ninyi mfanye kazi kwa bidii, msomeshe watoto wenu kama akina Mbowe na Ndesamburo wanavyofanya la mkiendelea kulalama wajukuu zenu watabaki kuwa watazamaji kama ninyi. Maana mnawalaumu akina Nnauye wakati babu zenu waliona kuoa ndio sifa akina mzee Nnauye walitumia pesa zao kusomesha watoto wao.
     
  8. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,839
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    ibange you are 100pc right. the future for tz youths is in chadema.
     
  9. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Future ya vijana ni juu yao, kama unadhani kuna chama kinakuja kujenga maisha utakufa masikini, jitume fanya kazi kwa bidii kama mwanafunzi soma kwa bidii hivyo vyama vitakutafuta wewe ulipo.
     
  10. i

    ibange JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hujui effect ya chama tawala. Mimi nimesoma na watu wengi sana. Kuna watu brains balaa, kuna watu wanafanya kazi hadi unawaone huruma. Wanaopewa nafasi si hawa wenye uwezo, ni akina Makamba. Watch out men! Kuna watu nawajua shuleni walikuwa hawajui kitu, anapewa kazi hadi unamwonea huruma. Hujasikia kuna watu wamepewa ujaji hawajui kuandika hata hukumu hadi waombe watu wawaandikie? Kuna wanasheria wangapi competent? hujasikia au kuona wakuu wa wilaya, mikoa, mawaziri na manaibu wanapewa tu nafasi kwa vile ni mtot wa fulani wakati hana uwezo? Mfano mdogo, Malima asingekuwa mtoto wa malima angepewa uwaziri? Je, ukiwaangalia wabunge wa CCM, ni wangapi bora kuliko malima ila hawapewi kazi?
     
Loading...