Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Future of Tz is in CHADEMA's hands

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lucchese DeCavalcante, Jun 7, 2011.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. M

    MCHARA Senior Member

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    yo're right bro,let us encourage the young ones for better future!
     
  3. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mtaiota kuichukua hii nchi nyie na vizazi vyenu hamtoipata !:majani7::majani7::majani7:
     
  4. p

    plawala JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sema kwa nini haiwezekani?picha inaongea zaidi kuliko maneno
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Yaani dogo anafeel strong kweli hapo
     
  6. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,414
    Likes Received: 920
    Trophy Points: 280
    Papai wewe.
     
  7. Du Bois ideas

    Du Bois ideas JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lazima ichukuliwe kwani nyie ndo mna haki miliki? Nafikiri siku hiyo mtahama nchi
     
  8. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,315
    Likes Received: 8,957
    Trophy Points: 280
    Labda siku Mwenyekiti na mgombea urais awe Zitto. Slaa daktari wa kanoni bila ya digrii hata moja ameshindwa uchaguzi. Mbowe wa bilicanas night club alishindwa kwa kishindo.
     
  9. U

    Unstoppable JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,049
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu kwa mtizamo wangu naona ingesomeka "Future of TZ is in OUR hands" (The people). Lakini inawezekana pia kuna ujumbe maalumu kwenye hiyo picha ambao sijaupata vizuri. Mi nafikiri kuna viongozi wengi wa CCM waliingia CDM kwasababu ya upepo wa CDM lakini sio kwamba wanauchungu na nchi hii e.g. Shibuda etc. Sasa kwenye future watanzania lazima tuliangalie hili, mtu asichaguliwe kwaajili ya Chama bali historia/reputation. Je commitment zake ni kwa nchi au yeye binafsi. Wewe fikiria Nape angeingia CDM akapata ubunge kwa jina la CDM si ingekua hatari hii (Just my opinion). Hii culture yakwenda kituoni mtu anatafuta chama fulani ndio aweke alama ya tiki ndio imefanya tumekua na watu kama Rostam, John Komba, Prof Maji Marefu etc. toka season moja hadi nyingine hawaongei chochote zaidi ya kulala tu.
     
  10. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Unapakatwa wewe na subirini 2015 uone tunavyowahukumu nyie mbwa koko
     
  11. c

    chama JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2011
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Future RIZ1? He looks like he is from privileged family, same theme of CCM ideology recruit them (leaders kids) while young when they grow up Tanzanians will never see the difference! FISADI HUZAA FISADI

    Chama
    Gongo la Mboto DSM
     
  12. b

    bia JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dam it stupid tanzanian!itachukuliwa hata ucipopenda wizard
     
  13. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    so good of all time,so composed,so objective, yes we can
     
  14. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #14
    Dec 5, 2013
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Hii culture ya cross carpeting ni ya kishamba na ubinafsi.Hakuna cha Ideology.Ni kama walevi kuhama baa tu!
     
Loading...