Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Futuhi ya Star TV Vs Ze Comedy

Discussion in 'Entertainment' started by Mgoyangi, Jun 19, 2008.

  1. Mgoyangi

    Mgoyangi Senior Member

    #1
    Jun 19, 2008
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa sasa kuna Commedy huko Star Tv inajulikana kama Futuhi, kimsingi Futuhi ni neno la kiswahili linalomaanisha Commedy, yaani tamthiliya ya ucheshi, jamaa kipindi chao kinarushwa saa 3 Usiku Alhamisi na kurudiwa Saa 5.30 asubuhi.

    Wanawachambua wanasiasa na maamuzi yao, na noana wanaingiza hata clip halisi - mfano hata ya Muungwana halafu wanaitwanga kejeli za Kikomedi. Inaonekana wakiendelea hivi wanaweza kuwa spika nyingine ya kupigania maendeleo ya kweli, wacha zile bla bla ya kupakana mafua kwa mgongo wa chupa. Sijui wanajiamini nini?

    Lakini pia kuna wasi wasi kuwa, Ze commedy baada ya kuingia TBC 1 hawataweza kuwa jeuri ya kuwakejeli mabwana wakubwa, na huu kama ndiyo mtindo hatutashangaa wakitumiwa kuwasafisha mafisadi, maana, maana mbwa huchezesha mkia kutoka mluzi wa mwenye mbwa.

    Lakini ndiyo maendeleo haya.
     
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2008
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,541
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Geza geza si kubeza