Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Futuhi kunani pale!!

Discussion in 'Entertainment' started by Kibani, Aug 5, 2011.

  1. K

    Kibani Member

    #1
    Aug 5, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Habari wana jf.nauliza kama kuna mwenye details kuhusu walipo hawa waigizaji wa futuhi.Kafuku,Msukuma, Chiko.nilikuwa nawazimia sana kwenye vichekesho vyao.lakini kwa sasa hawaonekani tena startv.
     
  2. n

    nyantella JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 865
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hata mimi najiuliza swali hilo hilo ila siku moja nikiangalia live bunge niliona kama mmoja wao yule jaluo aliyekua anasoma ila taarifa yao ya habaari, kawa mheshimiwa mbunge! nilishangaa maana nikama alitokea kenya jana yake, kiswahili hakipandi ni english kila baada ya sentensi moja!!
     
Loading...