Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fuso za CDM Kwenye foleni Ubungo.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Giddy Mangi, May 5, 2011.

  1. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Fuso na vitendeakazi vya Chama chetu CDM kwenye foleni Ubungo tayari kwa safari ya Mbeya Peoples Power/NGUVU YA UMMA.
     
  2. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Picha ipo wapi?

    Ndio hayo magari machakavu mlionunua kwa Mbowe na pesa za walipa kodi?

    Ndugu zangu Chadema plz practice what you preach, kama mnataka mjiepushe na ufisadi mfuate kanuni za manunuzi zipo wazi!
     
  3. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pole kwa kuumwa!! sikujua kuwa wagonjwa ni wengi, wahi kwa mchungaji loliondo.
     
  4. M

    Mgalatia JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2011
    Joined: Nov 28, 2007
    Messages: 292
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nijuavyo Fuso ni gari za mizigo. Maisha yana thamani kubwa sana na hayanunuliwi yakipotea. Wahurumieni watanzania.
     
  5. h

    hoyce JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,093
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Hiyo ni sheria ya manunuzi ya umma.chama hakilazimiki kuifuata
     
  6. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aaaaaaaaah sasa na chama si cha UMMA... au zile habari kuwa ni NGO ya kina MTEI kweli??
     
  7. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    RPC Mbeya, CDM ndio kama hivi tunagonga vina tunakuja kwa hasira huko tuonane uso kwa uso na hayo madai ya inteligensia yako.

     
  8. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pole sana kwanza hope hilo siyo jina lako,pili nadhani wewe ni mmoja wa vibaraka wa Lowassa Jakaya na Rostam count down brother we are cumin there.
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    May 5, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,625
    Likes Received: 2,812
    Trophy Points: 280
    Kwani Mbeya hakuna waandamanaji hadi watoke Dar? Au hizo fuso zinabeba viongozi wa chama?
     
  10. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Fuso zina P.A System na Majukwaa means CDM WAMEJIPANGA MUSIC SYSTEM COMPLETE FUSO 3 HOPE ZINATOSHA SANA
     
  11. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    CDM hatuzoi watu kama Jakaya na Ccm yake bwana hiki chama cha watu bwana siyo chama cha wachache wenye nazo.
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    kwa nini usitumie japo sekunde kujifikilia kabla haujapost utumbo huu, umesoma vizuri alichoandika muanzishaji wa thread hii? Au unadhani chadema inaweza kufanya ushetani kama wa ccm kusafirisha watu kwenye malori?

    CCm2010.jpg
     
  13. M

    Makupa JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    mbona mnapewa ruzuku serikalini hamjui kwamba hiyo ruzuku ni kodi ya watanzania
     
  14. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nyie naona mna njaa sana,nawaletea chakula!
    Dawa ya crap na umbea ni kupata msosi mtaaaaam,i will be back
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    May 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,211
    Likes Received: 5,753
    Trophy Points: 280
    ya back?
     
  16. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #16
    May 5, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    umerudi mkuu? Afadhali manake kuna watu wamemisi misosi, wanatuletea mambo za ajab tu hapa. Lete msosi wakule akili zikae sawa.
     
  17. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #17
    May 5, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Je nini impact ya watu wa Mbeya kesho asubuhi watakapokutana na Fuso tatu branded CDM,bendera na pia Music system na nyimbo za Ukombozi?
     
  18. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #18
    May 5, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tupe ushahidi tuwabadirikie
     
  19. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #19
    May 5, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Uliwahi kujiuliza ruzuku ya CCM imetumikaje? Pia nayo ni kodi ya wananchi
     
  20. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #20
    May 5, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Karibuni, na safari njema
     
Loading...