Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fuso yaua Tanga zaidi ya 15

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Fidel80, Apr 28, 2010.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kuna fuso usiku wa jana ilishindwa kuzunguka around about ya mabanda ya papa Tanga na kuua vijana zaidi ya 15 walikuwa wametokea kwenye Maulidi.
    Source; Magic FM, Radio One
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Inasemekana lori hilo Fuso lilipakia wanafunzi hao zaidi ya 80,
    Swali la kujiuliza ilikuwaje trafic waliruhusu mchana kweupe kwenda kwenye Maulidi?
    Kamanda wa Tanga inabidi awajibike.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Too Bad...Madereva vicheche hawa...Hapo inaonyesha alikuwa katika spidi kali sana,bila kujali yuko round-about!
    Poleni wafiwa, na waathirika Mola azilaze roho zenu pema peponi!
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    oooh noooo!
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Tunahitaji Maombi jamani nchi hii ajali zimekithiri
     
Loading...