Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

FUSO ya kukodi inahitajika haraka

Discussion in 'Matangazo madogo' started by JoJiPoJi, Jul 4, 2011.

  1. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Salam wadau!
    Nashughurika na kusafirisha mizigo kwenda mikoani, sasa kutokana na kuzidiwa na mizigo nimeamua kutafuta gari za kukodi ila kwa makubaliano maalumu na nitakuwa nailipa kwa wiki, gharama za mafuta na posho ya mtu mmoja(DEREVA) juu yangu, gari iwe ya kubeba tani kumi na iwe kwenye hali nzuri, kwa yoyote mwenye kuwa nayo ani PM nipo DSM

    JoJiPoJi
     
Loading...