Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fuso la mchanga lauwa makondeko

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BornTown, Oct 8, 2010.

  1. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Wana jamvi nimepata taarifa muda mfupi kuwa FUSO la kubeba mchanga limegonga na kulalia watu waliokuwa kituo cha basi. wenye Taarifa kamili walio karibu na eneo la tukio
     
  2. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Makondeko ndio wapi? ebu fafanua vizuri tafadhali.
     
Loading...