Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fursa za uwekezaji nchi ya Tanzani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MWANALUGALI, Mar 19, 2010.

  1. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makampuni ya Kenya yamechangamkia sana fursa za ushirikianao wa afrika ya mashariki, sasa Arusha imekuwa ni eneo maalum kwa uwekezaji kwa wakenya, lakini Tanzania hakuna tulalofanya labda nielimishwe hapa JF.

    Kwa nini Shirika la bandari lisifungue ofisi zake huko Kigali, Kampala, Bujumbura, Lubumbashi, Lusaka na Lilongwe? kwa nini wasifuate biashara huko huko na kuwafanya waagizaji wa nchi hizo kutumia bandari ya dar es salaam? Wenzao wa KPA wanazo ofisi kampala na Kigali na wanajitahidi sana Bandari ya nchi kavu ya Isaka ifungwe. Sijui kinachotokea kwa watanzania , utafikiri tumelogwa. hatuko aggressive as a country kuhakikisha fursa zozote zinazo jitokeza tunazichangamkia.

    Hivi sasa Rwanda wanajitahidi ICTR ihamishiwe kwao, Kenya waliisha wahi kusema kuwa wanataka makao Makuu ya Jumuiya yapelekwe Nairobi kutoka Arusha. Kuna kila jitihada ya wenzetu kupigania kila kitu ili uchumi wao uimarishwe au mambo ya kijamii ya nchi zao yapate ahuweni.

    Jamani tuchangamke, CRDB waende Rwanda, Burundi na DRC kufungua Matawi, wafanye biashara na hawa watu wanaotegemea nchi yetu, Mengi aimarishe Channel 5, TRL na ATC yafufuliwa na kuweka macho yao huko. Jamani tuwafumbue macho hawa watanzania wenzetu watumie fursa zilizoko
     
Loading...