Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fursa ya biashara/ajira

Discussion in 'Matangazo madogo' started by bank, May 23, 2011.

  1. bank

    bank Senior Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Je ungependa kufanya kazi ambayo itakuingizia kipato kwa mwezi au kipato cha ziada?.Kama ndio ipo fursa nzuri ya kazi ambayo itakupa kipato kikubwa katika kampuni yetu ambayo utaweza Kuifanya kwa "part time" au full time Bila kuathiri shughuli zako nyingine.

    FOR MORE INFORMATION:
    IF YOU ARE INTERESTED Reply via email: jata21@yahoo.com OR CALL 0769 852820
     
  2. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Email za nini, wewe elezea hapa kampuni yenu ina shughulika na nini na ni kazi gani mlizonazo, mambo ya kutuma email kabla ya maelezo imepitwa na wakati, toa maelezo ya kina hapa.
     
  3. bank

    bank Senior Member

    #3
    May 24, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    This is for those who have the desire to excell in their lives.so if you need more info I will to those who intersted
     
  4. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    ..And this makes it very interesting!
     
Loading...