Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fursa nyingine Bagamoyo/Chalinze/Mzenga

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by Malila, Oct 7, 2012.

  1. M

    Malila JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2012
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Kuna fursa nyingine haijavamiwa sana na wenye mitaji mikubwa. Sasa hivi umeme unasambazwa kwa kasi kubwa ktk maeneo mengi ya wilaya ya Bagamoyo na Kisarawe. Kule kuna wafugaji wengi wa ng`ombe na wana maziwa ambayo kwa sababu ya kukosa matunzo yanaishia kuharibika.

    Pale Lugoba/Msoga/Msata na Ubena kuna vituo vya kukusanyia maziwa kutoka kwa wafugaji na kuyahifadhi tayari kwa kusafirisha Dar kwa walaji. Mahitaji ya huu mradi ni chumba chenye umeme, kipima maziwa ili kulinda ubora, packaging materials na uwezo wa kuwalinda wateja wako wanaokuletea maziwa na wanaonunua kwako.

    Sasa maeneo kama Mzenga/migindu na Gwata hakuna vituo hivi, sababu umeme ulikuwa haujafika, sasa hivi umeme unapelekwa huko. Kwa wenye mitaji wachangamkie fursa hii. Ukipita asubuhi mitaa ya Lugoba utaona wamasai wakipeleka maziwa yao sokoni kwa wingi.
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Asante Malila
     
  3. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    good good opportunity
    :poa
     
  4. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2012
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Vipi kilimo cha majani ya mifugo?!?
     
  5. Sabayi

    Sabayi JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 2,320
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Bakresa amefungua kiwanda cha maziwa kwa hivyo kuna soko la uhakika sasa hivi la maziwa
     
  6. M

    Malila JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2012
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Hii biashara ni nzuri sana mkuu kama unapata shamba na ukaweka kibanda barabarani ambapo wakulima wanaweza kukufikia kirahisi. Pale Temboni kuna jamaa anauza majani makavu, au ukienda Kibaha pia wanauza.
     
Loading...