Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Furahia uhondooooooo

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Tundapori, Aug 27, 2011.

  1. Tundapori

    Tundapori JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2011
    Joined: Aug 12, 2007
    Messages: 496
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Kwa ware wenye iPod, iPhone na iPad au smartphones zingine wawiza kusikiriza mavituzi ya nyumbani kupitia ladio iitwayo "Pride FM" toka Mtwara. Ni ladio mrua kabisa.

    Download Application iitwayo "Tune In Radio" na search ladio za Tanzania. Utapata Pride FM, Ladio Maria na Clouds FM. Ni ladio nzuli kwa kujikumbashia vitu vya nyumbani hasa kwa ware wario ughaibuni. Utapata miziki na taalifa za habali live kabisa.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,492
    Trophy Points: 280
    kwenu hamna "R"?
     
  3. Kahtan Ahmed

    Kahtan Ahmed JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    sio fulahia ni furahia umetokea wapi ww kishumundu?
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,558
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Kiswahili chake kinaonyesha ni cha kujifunza sio cha kujifunza toka shuleni. Inaonyesha huyu ni mtu anayetoka mikoa ya Bara labda Tabora na kadhalika
     
  5. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    i loled so.....HARD!
     
  6. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    hehehehehehehehe!
     
  7. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,893
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Kwao hakuna "R" ni Mmakonde wa ukanda wa pwani ya Lindi na Mtwara, wanapenda kujitambulisha kama Wamalaba. (wamaraba) bila shaka ndiye! Hao jamaa kuitamka R" ni mpaka waegemee ukuta au nguzo! Vinginevyo ulimi unajifunga pindo. Wana laana ya kuukana Umakonde.
    Aseme Su! nimpe kisa cha ye kuwa hivyo.
     
  8. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    Mmmh! Mbona kiswahili chako utata m2pu? Sio ware, sio wawiza, sio ladio,sio fulahia we jamaa kiswahili cha wapi hicho anakushinda hata wasira bwana!
     
  9. Kiteitei

    Kiteitei JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2011
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 1,125
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    mkuu nimepaliwa inabidi uniombe radhi! haaaa haaaa
     
  10. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hivi ni kwavile 'amechapia' kusema 'ladio' kuna watu wengi wanachangia humu ndani na wanakosa umakini wa R na L kama mmemwelewa potezeeni issue ya lugha
     
  11. suleym

    suleym JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,655
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
     
  12. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ladio yenu ukiwa ukitaka kusikiriza hapa Mtwala unaipata kwenye Flikwensi gani... Jee ukiwa Rindi,Ilinga,Mologolo na Dalesaraaam inasikika PLIDE FM...
     
  13. Tundapori

    Tundapori JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2011
    Joined: Aug 12, 2007
    Messages: 496
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Rakini bandugu si ujumbi umefika. Munisamehe tu si unajuha malugha magum.

    Pride FM inapatikenika katika flikwenzi ya FM 87.8
     
  14. Tundapori

    Tundapori JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2011
    Joined: Aug 12, 2007
    Messages: 496
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Asante nina mpango wa kwanza shure.
     
  15. Ziroseventytwo

    Ziroseventytwo JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 2,854
    Likes Received: 607
    Trophy Points: 280
    Mi naona kama joke vile. Mlionivunja mbavu zangu ni wachangiaji. Mbavu zangu jamani!
     
  16. K

    K007 Member

    #16
    Aug 29, 2011
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahaha hii kali jamani!
     
  17. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #17
    Aug 29, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Eka ma ndede! kwa mwenkya deni muneu wawandu wakunde muoo yaa ndii
     
  18. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #18
    Aug 29, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nimefutilia post za Tinted na kugundua kuwa hana tatizo la R na L bali tu alikuja kwa style ya kufurahisha jukwaa ili, maana limepoa sana na wadau wake wengi wanaonekana kuwa na msongo wa mawazo sana.......
     
Loading...