Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

furahia ligi kuu ya ulaya kwa ATN using startimes

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Ginner, Sep 30, 2011.

  1. G

    Ginner JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    kwa wale watumiaji wa ving'amuzi vya startimes tumekuwa ttukikosa uhondo kwa vile hapana station kati ya zile 45 zinayoonesha mpira live..kwa maana iyo tumia njia hii kupata channel ya ATN ambayo huwa ikionesha mipira ya mara kwa mara.............

    fata njia ifatayo

    MENU> SYSTEM SETTING> MANUAL SEARCHING> freq type (570) thn OK

    itaseach kisha atn itapatikana......enjoy watchin
     
  2. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Bora ungesema anayetaka kuangalia ATN akutumie PM kwani na wenyewe huwa wanaingia humu...ni mawazo tu
     
  3. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    hv tatizo ni kwangu tu au nyie pia. Nkisearch atn naipata fresh sema ina freeze sauti sana mpaka hupelekea video kuscrach kdg. Mwanzo ilikuwa fyn!
     
  4. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,021
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    startimes bana sometimes wanajitahidi cheki now STV kungufu... live seria A, UBC uefa live and some of EPL league
     
  5. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkuu ATN being a free Channel unatakiwa uione katika King'amuzi chochote kile cha DVB-T
     
  6. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ndugu,je hiyo ni kwa mikoa ambayo ATN wanarusha kwa mfumo wa digital au hata ambayo hawarushi ili mradi star times inapatikana?Na hiyo channel ya UBC bado ipo au wameiondoa maana leo nimesearch lakini sipati
     
  7. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #7
    Oct 1, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Kwangu nimeipata ila kuna meseji inayojitokeza nimejaribu kubonyeza sifuri inatoka kisha inarudi nifanyeje mkuu?
     
  8. Arselona

    Arselona JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 636
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    unaweza kuipata kwa receiver yoyote ya mpeg4 provided umeelekeza ungo kwenye position ya eutelsat 4
     
  9. Tyta

    Tyta JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 12,781
    Likes Received: 2,654
    Trophy Points: 280
    bonyeza buton ya subtitle
     
  10. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #10
    Oct 1, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Asante sana mkuu! Sasa hivi kitu live bila kwere!
     
  11. gwino

    gwino JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 335
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kwa kuchakachukua wabongo hatujambo.
     
  12. Tyta

    Tyta JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 12,781
    Likes Received: 2,654
    Trophy Points: 280
    hahahhah...km kesho magamba watakachofanya
     
  13. g

    gnabry Member

    #13
    Oct 1, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    cool stuffs for free!
     
  14. g

    gnabry Member

    #14
    Oct 1, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    startimes wababaishaji sana!
     
  15. Hamiyungu

    Hamiyungu JF-Expert Member

    #15
    Oct 4, 2011
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    saana tu,kwanza channel zao zote ni free to air,pili channel zao za movie ukiangalia picha current ni kuanzia 2004 kurudi nyuma.bora tusubiri zuku satelite tv toka kenya wana channel nyingi sana na kwa bei nafuu na content za hizo channel hazitofautiani na dstv kwa mfano dstv wana crime and investigation network wao wana viasat crime,labda wapenzi wa epl haitawafaa hawana right ya kuonyesha live ingawa wana man u tv<mutv> nk ambayo huonyesha mechi siku moja baada ya kuchezwa.kenya na uganda imeshazinduliwa.
     
  16. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #16
    Oct 5, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    mbona 570 mi kwangu inakataa,ubc yenyewe siipati
     
  17. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #17
    Oct 5, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,170
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    bora hiyo zuku Tv waje..competation iongezeke, kwani hawa star times wamejiona monopoly company kama Tanesco..wangi watakimbilia ZUKU satellite tv .
     
  18. f

    flexyps Member

    #18
    Oct 5, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    jamani mie nipo arusha nimefanya hivyo sijaipata hiyo atn kwa mwenye taarifa nifanyeje plzz nitupie
     
  19. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #19
    Oct 5, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    mi mwenyewe siipati bana
     
Loading...