Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Furaha!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ikunda, Dec 12, 2011.

  1. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Amani iwe kwenu wana JF,

    Napenda kuwashikrikisha ili wapendwa ( tulichambue, tuelezana, tufundishana)

    Katika jamii yetu kila binadamu anahitaji furaha katika maisha yake yote, lakini furaha iyo yapatikana wapi? nani anaepaswa kukupa furaha??

    Kuna kamsemo tumezoea kusema, mke mwema, baba bora hawa watu wanapatikana vipi?? utawajua vipi??

    Kuna mtu yeye anasema mke mwema awe na mdomo mdogo, maana yake asiwe mwanamke wa kuongea akiaanza kuongea hasubuhi hadi hasubuhi anaongea tu,
    (macho makubwa), awe anataza mbali, mbunifu n.k
    (masikio madogo), awe ni mtu wa kusikiliza na kupambanua mambo, sio kaambiwa kitu na shogayake yeye huyo ananunaaaa (miguu iwe mizito kama ya tembo), mwanamke unatakiwa kutulia nyumbani kwako sio kila siku kiguu na njia shughuli isikupite, sare wewe n.k

    mume bora awe anaejua majukumu yake.

    Mwisho tunatakiwa furaha ianzie na wewe.

    Wewe mdau wa JF, unaweza kuongezea,unahitaji mkeo awe vipi, mumeo awe vipi ili furaha itawale nyumbani kwako?

    nawakilisha.
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    amin...amin...amin_nakuambia,...furaha ya kweli na ya kudumu iko ndani yako.
     
  3. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nashukuru kwa kulifahamu hilo, ila wako wanaosubiri kutafutiwa, na hapohapo wanawakwaza wengine
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Dec 12, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,644
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
    Furaha ya kupewa na mke au baba kwangu haipo!
     
  5. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    unawaambia nini wale wanaosubiri kupewa na watu wengine furaha?
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sio wewe unaeongelea furaha inayoletwa na mke/mume? Masikio sijui yawe madogo , macho sijui makubwa. Ukubwa wa pua unaguarantee wingi wa kamasi.

    Na usipokua na furaha wewe mwenyewe hata ukipewa dunia nzima uifanyie chochote upendacho hutofurahi kweli.
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Dec 12, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,644
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
    Watasubiri mpaka kiama hakuna furaha ya kupewa!
     
  8. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hahaaaa Lizzy bwana habari yako?

     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ina maana waseja na ambao hawajaoa/olewa hawana furaha?
     
  10. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #10
    Dec 12, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,458
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    kweli,,,mwanamke akisikia mdundiko huyo anaukimbilia,,sio kbs.
     
  11. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #11
    Dec 12, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
     
  12. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #12
    Dec 12, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    furaha unayo mwenyewe na raha wajipa mwenyewe
     
  13. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #13
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Lizzy umesoma vizuri na kuelewa?

    Labda nikuulize swali, Furaha ktk ndoa nani anaepaswa kuileta?? wewe, mume au watoto?
     
  14. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #14
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Furaha yangu ninayo mwenyewe,
    Hakuna wakunipa furaha isipokuwa mm mwenyewe,
    Nikiweza kufurahi mwenyewe ndipo nitaweza kupokea furaha kutoka kwa mwingine.
     
  15. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #15
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wanayo!

    Ivi hakuna furaha inayotoka kwa mwingine?
     
  16. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #16
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hahahahahahaahhh sema Jambazi au mwanamke kila shughuli yuko, na sare anataka awe nayo
     
  17. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #17
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kuna raha nyingine shurti kupata kwa mwenzio.
     
  18. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #18
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Amen.

    Huwa unakasirika?? partner wako hasipotimiza wajibu wake kama mume utakuwa na furaha?
     
  19. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #19
    Dec 12, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    igweeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  20. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #20
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Yethuuuu.......maty umeniwahi ujue?? Hahahahahaaa dah!
     
Loading...