Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Furaha

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by eyetyna, Jul 30, 2011.

  1. eyetyna

    eyetyna Senior Member

    #1
    Jul 30, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nahitaji furaha.........................jamani help me
     
  2. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 690
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    ingia jukwaa la JOKES i hope utapata furaha nzuri tu!
     
  3. eyetyna

    eyetyna Senior Member

    #3
    Jul 30, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    dah wish to have dat longer,sitaki furaha ya muda
     
  4. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    njo kwangu nikupe, ni pm nikuambie nilipo.
     
  5. eyetyna

    eyetyna Senior Member

    #5
    Jul 30, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmh
     
  6. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pole kwa kua huna furaha!
    fanya hivi:
    1. hali hyo ya kutokua na furaha imeanza lini!! kama ni hivi karibuni , jiulize ni kwa nini wanzoni
    ulikua una furaha na sasa huna?
    2. kama hujawah kua na furaha kabisa, basi:
    -Pia jiulize ni kwa nini?
    -Jitahidi kuafanya kile unachojisikia, kila unapojisikia, unaejisikia kufanya nae.
    3. Hata hivyo hapo kwene "unachojisikia kuafanya", na "unaejisikia kufanya nae" unaweza kua na vikwazo
    kama vile mtu huyo kua mbali, au kukataa kuoa ushirikiano, au uwezo lakini jaribu kwa upande wa uwezo,
    jaribu kurahisisha mahtaj ili kuweza kukifnya hicho,na kwa upande wa mtu wa kufanya nae, tafta substitute.
    labda mtu anefanana kitabia, mwenendo, interst n.k na yule ulomtamani.
    4. Jaribu kuwa na source nyingi za kukupa furaha.yawezekana unapenda sana tensi mfano, ila mazingira ulipo hakuna tenes
    ila kuna vollyball.basi jaribu pia kucheza vollybaaa.
    5. Jitahidi sana ku socialize. usipende kukaa pekeyako.
    6. kama knajabo la siri linalokusumbua, tafta mtu/watu unaowaamini, shiriki nao jambo hilo.ni njia nzuri sana ya kupunguza hisia.

    MWISHO;Kumbuka sio kila tunalolitaka hua kama tunavo taka, lakini sio kila linapokua halijawa kama tunavyota ni hasara.
    wakati mwingine ni faida sana, ilatu ni kwa kua tunakua hatujui kua kama ingekua kama tulivyotakanini kitetokea.


    Pole sana rafiki.
     
  7. CPU

    CPU JF Gold Member

    #7
    Jul 30, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Daaaah
    Furaha au Raha?
     
  8. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Sawa, furaha utapata lakini na majonzi pia uyategemee kwani maisha hayajanyooka kihivyo kiasi cha kupata furaha kila siku.
     
  9. eyetyna

    eyetyna Senior Member

    #9
    Jul 30, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    dah yaan maisha yangu ya sasa yanahitaji sana kukaa mwenyewe yaan watu sijui nawaaonaje
     
  10. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    jiachie tu utapata furaha
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Umerogwa....
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    sisi tuna shida zetu tunahangaika nazo
    na wewe unatuletea zako....tukusaidiaje???????
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Wewe ni "he" au "she"??
     
  14. Salma osman

    Salma osman Senior Member

    #14
    Jul 30, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    msaidie 2 mawazo atleast.
     
  15. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    je, unamcha Mungu Muumba wako? dunia hii maisha hupata maana na thamani yake halisi unapomcha Mungu. bila hivyo kila siku utaiona worthless na tafakuri juu ya nini hasa makusudi ya maisha itazidi kukutesa kila uchao na kukuondolea furaha. ni vyema ukaunganisha hali yako hiyo unayojisikia nafsini mwako na mapenzi ya Mungu kwako na kwa ulimwengu huu tunamoishi ndani yake kama wasafiri na wapitaji ili uweze kuiona sababu ya wewe kuwa kiumbe hai hadi leo hii licha ya viumbe wengine wengi kuondolewa na mauti kutoka humu duniani kwa majira, siku na saa alizoziamuru Muumba wetu juu ya kila mmoja wetu!

    nakutakia tafakari njema

    ubarikiwe sana mpenda
     
  16. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Furaha ipi unataka, au upo mpweke?maana furaha unaiweza ipata hata ukiwa mwenyewe tu ni kujipangia tu ratiba,acha kujifungia ndani, na sali sana Mungu wako akusaidie
     
  17. ChaterMaster

    ChaterMaster JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 931
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    UMENENA KAKA ,thanx?


    "life iz all about peace but the problem is how to get it"
     
  18. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #18
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Sometimes it is good not to be happy.... Angalia tu usidishe...
     
  19. Salanga

    Salanga JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kitaalamu you are showing symptoms of depression. To help you,answer these question how are old are you? have ever been in relationship?if yes how did it break and how did you feel? Do you live with your parents ?if not since when? Yoy can send me msgs to get help o ca
     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Jul 30, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    the Bible says ''duniani mnayo dhiki,lakini jipeni moyo. nimeushinda ulimwengu!''. kuna wakati unaweza kukosa furaha,lakini ni challenges za maisha tu mpendwa. lakini unaweza kuchagua kuwa na furaha muda mwingi. amini u dont have to have anything or anyone in ur life to be happy! usiruhusu furaha yako kuzunguruka mtu ama vitu fulani. yote ni maisha,hesabu baraka zako and fall asleep with a smile on ur face! by the way kukosa raha inaweza kuwa ni muda muafaka wa kuangalia uhusiano wako na Mungu wako
     
Loading...