Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Furaha ya usiku yavurugwa na condom zilizo expire

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KIDUNDULIMA, Feb 23, 2012.

  1. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    jamani juzi nilikosa raha baada ya kushindwa kufanya tendo la ndoa na mke wangu baada ya mwenye duka kuniuzia condom zilizo expire. kwa vile mke wangu alikuwa kwenye siku za hatari na sisi wenyewe hatukutala kuleta kuimbe wmingine duniani mapema mno, niliamua kwenda dukani kununua condom. kwa vile zilikuwa kwenye vibox sikupata muda wa kuchek kama zime expire. Nilipofika nyumbani usiku kwa wati mke wangu amesha jiandaa mi nilifungua box la condom ili nichukue condom moja na kuivaa lakini cha kushangaza muda wa matumizi ulikuwa umeshapita tangu nov. 2011. ilibidi nimtaarifu mwandani wangu kilichojiri na kuairisha zoezi inagakwa maumivu makali.

    maswali. w
    1. Kwa wale wanaofanya mapezi ya chapchap , vichakani, gizani, na kwingineko wanapata muda wa kuangalia expiring date?
    2. Je wauzaji wanajua mwanya huo kiasi kwamba wanawabambikiza wateja condom zilizo expire?
    3. Nini madhara ya kutumia condom zilizoexpire kwa wanaume au wanawake?
    4. Nini kifanyike ili kuzuia tabia hii chafu ya wenye maduka kuuza condom zilizo expire wakiamini kuwa wanawauzia watu ambao kutokana na ashki ya mapenzi hawatapata muda wa kuangalia tar. ya kuexpire?
     
  2. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    umeshawaripoti police mjomba kwani wauzaji wanajua fika
    pia TFDA wanawajibika kw ahili fikisha taarifa kwao wafane ukaguzi
     
  3. R

    RUTARE Senior Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huwa najiuliza maswali kwa nini condom zimetangazwa sana na hata wanandoa wamedanganyika kuwa ni kupanga uzazi wazazi wetu mbona walituzaa kwa mpango wakati hakukuwa na condom na hata sisi tunazaa kwa mpango wa 4-5 years bila condom sisi ni wanadamu siyo wanyama hebu tuwe na self control
     
  4. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,561
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Kwani wewe lazima uvae kondom? Njia nzuri ni ku-withdraw kabla ya kumwaga
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    @rutare na fugwe
    Mnaloweza nyie msidhani na wenzenu wanaweza
    Acha wale kwa makaratasi

    Hiyo withdraw, ni sawa na kula ukipendacho afu hamna kumeza, it does not make sense to me.
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    umeniangusha sana leo...Yaani mimi kweli nimelipa mahari nampiga game mama gaude wangu na condom?? God forbid!!!...yaani mi toka ile siku ya fungate mwendo ni kavu mpaka mungu atakapotutenganisha na dunia hii.....Mayassa wangu aka mama gaude toa ushuhuda hapa..
     
  7. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    mkuu kama tarehe zilikuwa mbaya si ungepiga bao nnje tu? (namaanisha ku ejaculate nje na sio ndani)
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hivi kipi bora
    Kama ndani kuna joto
    Utoe kitanda nje ulale
    Au uweke ac ulale ndani

    Anyway, zote ni solusheni

     
  9. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Utafananishaje hiyo hali na joto??

    (a)Hapa kuna scenarios nne:

    (1) Nyege imetawala
    (2) Siku ni za hatari
    (3) hawako tayari kupata mtoto
    (4) Condom zime expire

    (b)kwenye ishu ya joto kuna scenario moja tu ambayo ni joto limezidi

    how can you compare?
     
  10. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #10
    Feb 23, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    inashangaza sana, kuangalia expired date wakati mkono unaenda kinywani!!!!!!!!!!!!!!
    ni kwamba uliishiwa appetite ndo ukaanza kutafuta kisingizioooo au? yaani umenunua mwenyewe, the same day........ mmeandaana...................
    sipati picha
     
  11. E

    ESAM JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Hiyo unamdanganya nani? Kama hujui ni kwamba yale maji yanayotangulia kabla ya kumwaga mbegu kwa kufikia kileleni huwa yamebeba mbegu nyingi tu. Njia nzuri ni kutokutana zile siku za hatari au kutumia mpira uwe wa kiume au wa kike
     
  12. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Njia yako si salama kwa mtoa mada

    Nimesha pata ona watu wakipata uja uzito kwa kufanya ngono kwa njia hii

    Cha msingi ni kuwa mwangalifu usiuziwe condom ambazo muda wake wa matumizi salama umekwisha
     
  13. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #13
    Feb 23, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Expire date dont matter,ishu ni kuzuia pregnancy,ungepiga hivyo hivyo unless labda ulikuwa unazuia kitu kingine from ur wife.au ulikuwa unaogopa condom itapitisha sparms
     
  14. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hapo chacha!
    Kwa nini haukuangalia expire date wakati uko dukani ananunua hizo ndom zako!
    Nawasiwasi labda mlichukua yale ya kutoka MSD, karibu yote fake yale, yakipata joto tu, yale majimaji yake ni lazima yakupigishe Doxy, Cipro na Metro....
    MSD OVYOOOOOOOO!!!!!!!!
     
  15. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Pole mkuu but kunatetesi mwaka jana ziliingia milioni 100 ambazo hazikukidhi viwango,so hizo vingeweza kuwa bora kuliko zenye viwango.
     
  16. d

    dav22 JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    du hii kazi sasa kama mtu ukishanogewa na shughuli ya awali alafu mtu unachana tu kibox ina kuwaje??
    sasa hyu jamaa ina maana yeye aliacha mchezo akaanza kukagua Condom??mmmhh kazi kweli kweli..
     
  17. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #17
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Oral sex cn be applied there...
     
  18. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #18
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,878
    Likes Received: 8,883
    Trophy Points: 280
    Sasa ukamsaidiaje wife kutoka kwenye huo muemko uliomsababishia?
     
  19. m

    mnyakyusa JF-Expert Member

    #19
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ila mkuu umekosea ulipaswa kukagua ubora wa kitendea kazi pale pale uliponunua kujua kama kiko bora au la?? Vinginevyo sema kama kilikua stoo na ulikinunua 3 yrs ago!!! Pole sana mkuu!!!
     
  20. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #20
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,340
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hongera kwa ujasili wako wa kukagua expiry date. Wengi huwa hawapati muda huo kwani muda ambao anataka kuchana atoe hiyo kitu tayari anakuwa katika msisimko wa aina yake.Withdrawal ni njia nzuri ila inahitaji uangalifu mkubwa. Kwanza wakati unataka kukoj.... ndio raha inakuwa juu zaidi unaweza kushindwa kuchomoa, pili kuna baadhi ya mbegu zinaweza kuanza kuelea kwenye vimajimaji vinavyotoka kabla ya kukoj...
     
Loading...